Bất lực trước tiêu chuẩn chọn chồng của bạn thân sn 93.

Thuc Tran

Reaction score
0
Mà đàn ông chuẩn đấy thường lại chẳng quan tâm chuyện thu nhập của vợ.
Nên ưu điểm chỉ còn lại: có học, mặt xinh, da trắng.
Mấy ổng đi 1 ngày cũng sàng được cả rổ mang về rồi :shame:

wazaO arimA

Reaction score
0
Thấy đáng thương cho những đứa con gái như kiểu bạn thớt. Để xem vài năm nữa lục lại chủ đề này lên xem số phận bạn ý như thế nào. Bạn làm sao cho nó hiểu được You can be right or you can be happy.

Chup

Reaction score
0
MrLamDHHD said:
Bạn thân em sn 93, mặt khá xinh, da trắng, người vừa, cao 1m55, còn trinh. Trình độ thạc sĩ, đang làm văn phòng mảng thu mua lương tháng 15tr. Gia cảnh nghèo, nhà ở quê lên hà nội làm việc. Chuyện chả có gì đáng nói nếu bạn em không yêu cầu quá cao ở chồng tương lai.

Bạn em muốn chồng trình độ thấp nhất phải là đại học, lương tháng 2x trở lên, có nhà riêng ở hà nội và là trai tân (trai tân theo ý bạn em là chưa từng kết hôn). Em thấy lo cho bạn em quá mà mỗi lần khuyên nó hạ tiêu chuẩn xuống để sớm được lên xe bông thì nó gạt đi. Riêng em cũng 93 như nó nhưng may mắn đã được một anh kĩ sư hốt rồi, vì em không yêu cầu cao, anh em quen người ngoại tỉnh lên thành phố ở trọ và làm việc, nhưng xét thấy anh tốt và có công việc ổn định nên em tiến tới luôn, vì em cũng già rồi nên không có nhiều cơ hội để chọn lựa nữa. Không biết khi nào bạn em mới chịu hiểu lời em nói :sweat::sweat:
Mình đáp ứng được tất cả các tiêu chuẩn của bạn bạn nhưng bạn của bạn lại ko đáp ứng đc tiêu chuẩn của mình :sogood::sogood::sogood:

Demacia2214

Reaction score
4
Lại seri bạn của thớt , hôm qua có 1 thằng siêu nhân cay cú rồi mà :canny::canny:

Gửi từ HUAWEI INE-LX2 bằng vozFApp

crazykid.1

Reaction score
0
HondaTsubasa said:
Giờ mới đầy thím ơi, hồi em còn học cấp 3 thì hiếm, em nói luôn là hồi đó hs mà biết 2 ngoại ngữ đã thấy nó kinh rồi ( giờ vẫn kinh )

Lứa em hồi đi học toàn thần tượng các anh giải quốc tế, bác sĩ, kĩ sư cơ, giờ các em ý mới chuộng kiểu influencer ..

Em này hồi lớp 10 nè

Hồi đó n đã đi hát phòng trà rồi, gia đình cũng ghê lắm

Nghe đâu em nó á khoa đầu ra Hanu nữa :sweat:
Hihi hình mẫu của em và thím giống nhau phết. Em cũng muốn kiếm vợ học hanu, năm trước vừa ct con bồ cũ học hanu xong. Mà cái trường này không biết có phải do là trường ngôn ngữ không chứ em thấy mấy nhóm nhạc/band đi ra từ đây cũng mạnh phết :byebye:
Bác tên hoàng đúng không ạ:beauty:

VietNamOi_fr

Reaction score
0
Bảo nó cút mẹ đi :))) cái dm nhiều con đéo hiểu nghĩ gì

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 4 bằng vozFApp

HondaTsubasa

Reaction score
5
crazykid.1 said:
Hihi hình mẫu của em và thím giống nhau phết. Em cũng muốn kiếm vợ học hanu, năm trước vừa ct con bồ cũ học hanu xong. Mà cái trường này không biết có phải do là trường ngôn ngữ không chứ em thấy mấy nhóm nhạc/band đi ra từ đây cũng mạnh phết :byebye:
Bác tên hoàng đúng không ạ:beauty:
Em k học hanu đâu, em bần nông lesor k dám yêu bất kì 1 ai, chỉ nhìn người ta và ngưỡng mộ thôi

Chứ hình mẫu của em, ( ảo tưởng ) là Tống Khánh Linh cơ :sweat: