Bất lực trước tiêu chuẩn chọn chồng của bạn thân sn 93.

pmt0001

Reaction score
1
bạn em có gì ko mà đòi yêu cầu cao thế e, mặt xinh da trắng, mũi cao, mắt 2 mí, mặt tri thức chắc VN có mỗi mình bạn em có thì anh ko nói làm gì ? đằng này ra đường đầy đứa hơn bạn em nhiều đấy, sau này nếu bạn em có tìm đc người theo chỉ tiêu thì nó cũng chán bạn em thôi vì sao biết ko, vì ra đường đầy đứa hơn bạn em thì mắc gì phải bị trối buộc vào 1 đứa như vậy ( vì thằng nào thành công đều thông minh cả éo phải dạng ngu đâu)

monkeymo1995

Reaction score
0
vansang.kts said:
Em nên lo cho cái thân em trước đi. Anh thương thằng ny em vl. Yêu phải con dẩm ngu còn ngang

Gửi bằng vozFApp
thớt chơi cgi ngon thế cho em chơi với dạo này lờn hết cả đồ rồi

Reaction score
0
vansang.kts said:
Em nên lo cho cái thân em trước đi. Anh thương thằng ny em vl. Yêu phải con dẩm ngu còn ngang
Gửi bằng vozFApp
Tui thấy vấn đề của thớt mới đáng lo :gach:

MrLamDHHD

Reaction score
0
batuocbongdem_ht88 said:
Quan trọng ko biết mặt xinh,da trắng thật ko?:gach:
Khá xinh thôi thím, mặt bạn em trắng, mũi cao, mắt 2 mí, đeo kính nhìn trí thức, nhưng với 1 số người thì lại bảo nhìn mặt khó tính và hơi già :pudency:

Tay Anh Quay

Reaction score
0
đợi vài năm nữa là tiêu chuẩn lại hạ nữa ấy mà.
27 tuổi r mà vẫn còn cái tư tưởng đấy, chứng tỏ bản thân cũng phải có chút ít nhan sắc. vài năm nữa mà vẫn chưa có đứa nào hốt thì lúc đấy đúng thật là hoang tưởng.
mà nghĩ lại, 1m55, nhà không có điều kiện, mặt xinh da trắng ( xin lỗi chứ giờ ra đường tôi thấy con nào cũng như con nào). bỏ lớp trang điểm ra thì được bao điểm ?

DKA790GX_Platinum

Reaction score
1
Suika.mkIII said:
Tiêu chuẩn của bạn thớt ko phải là cao, nhưng mà những thằng có đc như thế thì nó cũng có tiêu chuẩn của nó, như chân dài cao ráo mặt đẹp, chứ nghe đến 1m55 là mình thấy ko ổn rồi/

:sexy: nhôm quan điểm.
Trc yêu 1 em 1m5 đơi. Mình m66, ẻm đứng tới nách :gach:.
Chờ hình bạn nữ kia xem thế nào nào, giới thiệu thì bèo cũng phải có tấm hình chứ..:sexy:

knight_flycn

Reaction score
0
Mình thây bỏ đi phần nhà hà nội thì còn lại ko coa gì là cao. Có khi lại còn thấp ấy chớ.

Sent from Xiaomi Redmi Note 8 Pro using vozFApp

Yuna.BDH.TB

Reaction score
0
Hôm qua thì 1 em 91, nay thì 93. Dù vozer lesor nhưng ko thích đổ vỏ :go:

Gửi từ Hoa Quả Sơn bằng vozFApp

kidvip12

Reaction score
0
MrLamDHHD said:
Khá xinh thôi thím, mặt bạn em trắng, mũi cao, mắt 2 mí, đeo kính nhìn trí thức, nhưng với 1 số người thì lại bảo nhìn mặt khó tính và hơi già :pudency:
không cần khuyên đâu thím , 3 năm nữa 30t lúc đấy vơ vội 1 anh 50% yêu cầu ngay ấy mà :beauty:

MrLamDHHD

Reaction score
0
Xach Balotelli Len va di said:
Tui thấy vấn đề của thớt mới đáng lo :gach:
Chồng tương lai mình hiền lắm chả trách mình đâu, với mình đã xin lỗi anh ấy rồi. Anh ấy thì đúng chuẩn có học thức, có trình độ, có công việc ổn, tính cách tốt :adore: