Bất lực trước tiêu chuẩn chọn chồng của bạn thân sn 93.

XiaolinBoy

Reaction score
0
Nghĩ đến cảnh em này yêu dc mấy ông đạt tiêu chuẩn, xong ra mắt bố mẹ chồng:
- Quê cháu ở đâu? --- Dạ cháu ở Thanh Hóa/Nghệ An/Hà Tĩnh
- Ở nhà bố mẹ cháu làm gì? --- Bố mẹ cháu làm nông
- Cháu đang làm gì? --- Cháu làm xyz lương 15 củ (thật ra cái này mấy gia đình có nhà hà nội họ lại đéo quan tâm, họ quan trọng là phải ngoan, khéo léo, đảm đang việc nhà cơ)
Tôi mà là phụ huynh thì nói thật tôi đéo đồng ý đâu :lmao:. K phải tự nhiên mà team 36 37 38 nó hay tự lấy nhau chứ ít lấy trai bắc hoặc trai nam.
Chả hiểu sao chị em lại chỉ nghĩ dc mỗi nhà mà ko nghĩ dc những cái khác nữa, có phải đơn giản đâu

Reaction score
0
Có mấy bà bạn bằng tuổi đây năm nay 34 35 vẫn ế , già nhưng hàng họ ok lắm , thu nhập 5 60 củ có bà cả trăm tr 1 tháng nhưng vẫn ế haha toàn làm sextoy cho mấy thằng 95 96 nó địt thôi

lethang1007

Reaction score
0
Sao t làm phòng thu mua cty hàn quốc to nhì tỉnh lương 6 củ à huhu

xiaohuang1989

Reaction score
0
ChuNhaChoThuePhongVip said:
Có mấy bà bạn bằng tuổi đây năm nay 34 35 vẫn ế , già nhưng hàng họ ok lắm , thu nhập 5 60 củ có bà cả trăm tr 1 tháng nhưng vẫn ế haha toàn làm sextoy cho mấy thằng 95 96 nó địt thôi
Mấy thằng 95-96 làm sextoy cho bà ý mới đúng chứ fen :angry:

Sent from my iPhone using https://itunes.apple.com/us/app/vozforums/id531290212?ls=1

Reaction score
0
Chán nhỉ cũng 24t mới ra trường mà tiền tích kiệm chưa nổi 10m chứ đừng nói đến nhà cửa.Tự tin đến nỗi k dám có ny khi chưa có nhà cửa chứ đừng nói đến lấy vợ :sosad:

longthanve

Reaction score
1
ChuNhaChoThuePhongVip said:
Có mấy bà bạn bằng tuổi đây năm nay 34 35 vẫn ế , già nhưng hàng họ ok lắm , thu nhập 5 60 củ có bà cả trăm tr 1 tháng nhưng vẫn ế haha toàn làm sextoy cho mấy thằng 95 96 nó địt thôi Ảnh
Kèo đâu ngon dậy mai fen :shame::shame:

Nhaemcotivi

Reaction score
0

reeter said:
Mấy bạn nữ hiểu làm dâu là làm gì không ? Nghe như kiểu đó là một công việc hạ tiện, kinh tởm lắm. Hay như kiểu coi phim nhiều quá, thấy cảnh mẹ chồng nàng dâu suốt ngày cãi nhau rồi auto ngán làm dâu. Chủ thớt thử mô tả làm dâu là làm gì thử.
Mình thấy nhiều nhà mẹ chồng quý con dâu như con, như thằng bạn mình nhà cũng bt thôi mà nghịch ngợm vl, nghề ngỗng cũng k ổn định, thế nào mà cưới đc con vợ ngoan phết, mẹ chồng quý như con ruột ( cái này cả làng biết). Làm dâu éo muốn nhưng đẻ con lại muốn mẹ chồng lên chăm, d m tiêu chuẩn kép vl mấy con hãm, cứ làm như mỗi tháng đưa vài củ chi tiêu là to lắm

reeter

Reaction score
1
Nhaemcotivi said:

Mình thấy nhiều nhà mẹ chồng quý con dâu như con, như thằng bạn mình nhà cũng bt thôi mà nghịch ngợm vl, nghề ngỗng cũng k ổn định, thế nào mà cưới đc con vợ ngoan phết, mẹ chồng quý như con ruột ( cái này cả làng biết). Làm dâu éo muốn nhưng đẻ con lại muốn mẹ chồng lên chăm, d m tiêu chuẩn kép vl mấy con hãm, cứ làm như mỗi tháng đưa vài củ chi tiêu là to lắm
Đúng rồi, thằng chồng nó đi lăng nhăng ngoài đường thì có khi mẹ chồng cầm chổi đập cho một trận luôn. Thằng em họ mình đây, lấy vợ xong còn đi bia ôm, vợ nó phát hiện cãi nhau, thế là mẹ chồng bênh nàng dâu quýnh thằng con ruột éo giám nói nửa lời