Bất lực trước tiêu chuẩn chọn chồng của bạn thân sn 93.

vanhungg

Reaction score
0
Em nó "CÒN TRINH" là "CÒN TRINH" đó các mike phen. Nó có cái gì đó thi nó có quyền đòi hỏi mà ^_^ . Hàng hiếm đó. Siêu hiếm đó.

Frozenn

Reaction score
0
MrLamDHHD said:
Nó tâm sự là không thích làm dâu và không muốn sống cảnh ở trọ nên mới muốn chồng có nhà riêng. Mặt bạn em xinh, mũi cao da trắng, mắt 2 mí, nhìn rất trí thức.
Nếu thích thì vợ chồng nên cùng cố gắng để mua nhà thì tốt hơn, ăn sẵn thì khỏe người nhưng mà nó éo bền cho lắm :gach:
Mà đa số gái bây h ảo tưởng mệt mỏi vl, nào là nhà tp, xe đẹp lương cao, trong khi bản thân không xứng đáng với người có đk như thế :gach:

philong2222

Reaction score
1
Mr_wishlove94 said:
1m55 thì thôi bỏ :stick:
Nhiều thằng quan trọng chiều cao nhỉ. Như mình 1m74 mà thấy ny 1m55 rất bình thường chẳng có gì là thấp cả.:surrender:

MrLamDHHD

Reaction score
0
tokushitsu said:
Tiêu chuẩn đấy cũng bình thường không quá cao vì ngay cả mình có vài thằng bạn có đủ tiêu chuẩn đó, nhưng khó ở chỗ bạn e chả có cái ưu điểm mẹ gì để ăn một cái mối to tướng đấy cả. Yêu nhau ko bàn tới, nếu làm mối thì ko có hi vọng gì vì bản thân những thằng như vạy nó ko kén thì bố mẹ nó kén nhà gái cũng phải giàu tương tự vậy.

via vozForums for iPhone
Thế phải khuyên bạn em thế nào anh ? Chứ em có mỗi nó là bạn thân, nó thì muốn có chồng lắm nhưng vì nó kén quá nên cứ mãi một mình.

Suika.mkIII

Reaction score
0
MrLamDHHD said:
Không đâu thím, bạn em nhiều thằng tán nhưng nó đều chê và block fb mấy thằng đó hết :sweat::sweat:
Tiêu chuẩn của bạn thớt ko phải là cao, nhưng mà những thằng có đc như thế thì nó cũng có tiêu chuẩn của nó, như chân dài cao ráo mặt đẹp, chứ nghe đến 1m55 là mình thấy ko ổn rồi/

WENBIE

Reaction score
4
nvsaygg said:
con ny cũ mình cũng 93, nhà hà nội, làm quân nhân chuyên nghiệp, lương thưởng cả năm chia bình quân tháng chắc dc 10tr, cao 1m56 50kg, trình độ thì... cao đẳng đang liên thông dh, trong khi mình có nhà có xe ở hn, tháng tầm 30tr trở lên, trình độ dh, 1m7 65kg mà n còn chê thấp vs gia đình n chê mình ko xứng vs n , trong khi 93 tầm này cũng già vs ế cmnr Ảnh

via vozForums for iPhone
Bị gấu đá cay cú lên voz bôi xấu

TTN_vOz

Reaction score
0
Ths thì quen biết thiếu gì anh trình độ ngang cơ nhỉ.
Có nhà HN là nội thành hay ngoại thành hay như nào.
Trong tình cảm, bớt toan tính một chút cũng ko quá tệ, mình nghĩ vậy :D
Thực tế cs luôn có những biến cố, hiếm có cái gì hoàn hảo như ý mình bạn ạ
Người sống ở đời, thân bất do kỉ

via vozForums for iPhone

paperone

Reaction score
2
vansang.kts said:
Em nên lo cho cái thân em trước đi. Anh thương thằng ny em vl. Yêu phải con dẩm ngu còn ngangẢnh

Gửi bằng vozFApp
2 con hãm chơi với nhau thế này, bảo sao thành bạn thân

Đhs mà nó lại làm trò con bò thế này được