Bắt chuyện với gái trên fb kiểu gì các bác ơi. Giúp em

DonGianLaLon

Reaction score
0
biring1 said:
hai hôm nay em đi mua ts gặp em nhân viên dễ thương lắm, về mò info add fr thành công rồi, giờ nhắn tin bắt chuyện sao đây mấy thím. em này sn 2k, học trường chuyên, thích bts và ít sống ảo trên fb:pudency:
giới thiệu bản thân: sn 97, cao 1m78, trắng trẻo thư sinh và chạy sh125i:sexy:
em nó vừa like ảnh của em rồi
Ghé quán trà sữa thường xuyên.bông đùa vài câu các kiểu. Đéo hiểu sao khi tư vấn cho các bác thấy dễ vãi lúa và đến trường hợp mình lại fail vậy. Trang ơi :pudency:
Gửi từ :lol: bằng vozFApp

chauchauda

Reaction score
0
biring1 said:
hai hôm nay em đi mua ts gặp em nhân viên dễ thương lắm, về mò info add fr thành công rồi, giờ nhắn tin bắt chuyện sao đây mấy thím. em này sn 2k, học trường chuyên, thích bts và ít sống ảo trên fb:pudency:
Thích bts à:amazed: biết câu trả lời rồi đấy:canny:
Gửi từ Samsung SM-G710K bằng vozFApp

biring1

Reaction score
0
DonGianLaLon said:
Ghé quán trà sữa thường xuyên.bông đùa vài câu các kiểu. Đéo hiểu sao khi tư vấn cho các bác thấy dễ vãi lúa và đến trường hợp mình lại fail vậy. Trang ơi :pudency:

trà sữa ngày ghé mua 2 cữ rồi, em nhát gái nên k dám bắt chuyện. em để ý nó hay liếc em rồi cười lắm:pudency:

Hellscream

Reaction score
1
biring1 said:
Có điều kiện chạy sh còn hỏi làm sao làm quen gái. VL.
Sent from Xiaomi Mi A1 using vozFApp

DonGianLaLon

Reaction score
0
Hellscream said:
Có điều kiện chạy sh còn hỏi làm sao làm quen gái. VL.
Sent from Xiaomi Mi A1 using vozFApp
Chuẩn. Chạy sh tự tin tăng 100% . Nó nhìn ông cười thì ông nhìn nó cười thôi. Kêu mặt anh có nhọ hay anh đẹp trai abc. :go:

songbangao1

Reaction score
0
Vãi lúa, chưa gì đã lộ ra là thích nó, rồi còn "cám ơn, ngủ sớm nhé", ko có tự nhiên chút nào hết, nói chung là cách "đóng kịch" tạo điều kiện tiếp cận dớ quá, tạch là đúng rồi, thôi cố gắng lần sau.