Bắt chuyện với gái trên fb kiểu gì các bác ơi. Giúp em

Jiang Michell

Reaction score
0
DonGianLaLon said:
Tình trạng là giờ em lại về team FA rồi. Giờ bồ kết 1 em 2002 quá mà không biết bắt chuyện qua fb sao. À em ấy bán hàng online mấy thứ linh tinh như ốp điện thoại bla blo vô vàn thứ khác nữa. Em vừa kết bạn fb rồi . :pudency::pudency::pudency:
Gửi từ :lol: bằng vozFApp
Địt nhau k em :doubt:
Được gửi từ iPhone 6s - vozForums

myprocannan

Reaction score
0
Mua đồ ủng hộ rồi bắt chuyện làm quen, nhưng nhất định phải mua một món để nó ship nhé. Hỏi xuông nó chửi cho.

Gửi bằng vozFApp

songbangao1

Reaction score
0
Thì dựa vào hoàn cảnh mà làm quen. Em ấy bán ốp lưng đúng ko? Thỉnh thoảng cứ mua ốp lưng em ấy, rồi chọc ghẹo, mua dần thành mối quen rồi rủ em ấy đi cafe với lý do cần mua nhiều ốp lưng để sưu tầm cho con điện thoại của anh, gặp dễ bàn hơn. Gặp rồi thì nói chuyện, tán tỉnh, tới đây tự xử.

Keijun

Reaction score
0
Nobiship said:
Nhà e có bán ma túy ko, nhìn e thôi mà a phê quá :byebye:

Gửi từ Búa Liềm bằng vozFApp
Thanh niên nghiện thuốc Tây nay lên ma túy luôn hả :sogood:

SaoLaiBanNickEm

Reaction score
0
Các thím tư vấn th của em với. Có em trên zalo bằng tuổi tự nhiên kb đòi làm quen (mà trc h em chưa yêu ai cũng chưa ai tán), ngó qua thì thấy bán quần áo. Có vẻ là vừa thất tình. Mà em bất ngờ quá đéo dám rep

Sent from Samsung SM-G950F using vozFApp

zappa

Reaction score
0
Kirito-Kun said:
TIỀN..........
bán hàng online thì cứ giới thiệu khách đẩy hàng cho nó là nó thích nhưng kết lại câu trả lời như trên.

DonGianLaLon

Reaction score
0
myprocannan said:
Mua đồ ủng hộ rồi bắt chuyện làm quen, nhưng nhất định phải mua một món để nó ship nhé. Hỏi xuông nó chửi cho.
Gửi bằng vozFApp
songbangao1 said:
Thì dựa vào hoàn cảnh mà làm quen. Em ấy bán ốp lưng đúng ko? Thỉnh thoảng cứ mua ốp lưng em ấy, rồi chọc ghẹo, mua dần thành mối quen rồi rủ em ấy đi cafe với lý do cần mua nhiều ốp lưng để sưu tầm cho con điện thoại của anh, gặp dễ bàn hơn. Gặp rồi thì nói chuyện, tán tỉnh, tới đây tự xử.
Ok bác. Ths 2 bác nha. Chứ rủ cafe thấy sao á. Rủ đi nhậu ổn k nhỉ :adore:
Gửi từ :lol: bằng vozFApp

MME.VN

Reaction score
0
Mỗi ngày mua của nó 1 món. Sau vài ngày là nó nhớ thớt vl luôn.