Bảo hành card Asus tem Minh Thông

MinhTri2009

Reaction score
0
evilsdark said:
Đúng òi :)

Sent from Áp pồ dựng... using vozFApp

lên forum Asus mấy đứa kêu chết led đầy, ông moderator trên đấy bảo do thiết kế vật liệu nó vậy rồi, tầm 1 năm phải thay một lần, hên xui :go::go:
Tay đó bán hàng mà gọi điện thoại giọng hằn học như bị đòi nợ, hẹn đã gọi lại tắt máy ò í e, làm ăn như hạch

evilsdark

Reaction score
1
MinhTri2009 said:
Tay đó bán hàng mà gọi điện thoại giọng hằn học như bị đòi nợ, hẹn đã gọi lại tắt máy ò í e, làm ăn như hạch
nhà ông đó là cửa hàng bán điện thoại, sửa điện thoại các thứ, vào bên trong là lò trâu cày một mớ. Nhg mà vào nhìn ông nào cũng kiểu thanh niên bặm trợn, nhg em thấy cũng dc, ko thấy cọc cằn gì em nói chuyện vui vẻ bt luôn :sexy:

MinhTri2009

Reaction score
0
evilsdark said:
nhà ông đó là cửa hàng bán điện thoại, sửa điện thoại các thứ, vào bên trong là lò trâu cày một mớ. Nhg mà vào nhìn ông nào cũng kiểu thanh niên bặm trợn, nhg em thấy cũng dc, ko thấy cọc cằn gì em nói chuyện vui vẻ bt luôn :sexy:
Bên đó chịu giá mình 6tr6, định là lấy rồi quăng vô bảo hành luôn nhưng gọi điện thì tắt máy. Ghét chạy qua Gò Vấp lấy con y vậy 6.650k ko chết led.

evilsdark

Reaction score
1
MinhTri2009 said:
Bên đó chịu giá mình 6tr6, định là lấy rồi quăng vô bảo hành luôn nhưng gọi điện thì tắt máy. Ghét chạy qua Gò Vấp lấy con y vậy 6.650k ko chết led.
em qua tính trả 7 triệu đúng luôn, ban đầu tưởng em là thím, em hỏi bớt ko, thấy ko bớt, sau thấy em trả 7 triệu bảo ủa tưởng là ông kia, thấy bảo có xin fix giá, nên ông bán card này trả em 200K, tính ra là hết 6tr8, biết vậy em xin fix xuống 6tr7 :pudency:

MinhTri2009

Reaction score
0
evilsdark said:
Mua trâu vẫn còn đi viện dc là ngon, ngán gì, chưa đi mới ngán ấy. Mà đi viện thay dàn led thôi, mấy con asus strix này toàn bệnh chết led, ngay cả hãng cũng xác nhận tuổi thọ led trên mấy con strix chỉ tầm 1 năm.

Sent from Áp pồ dựng... using vozFApp
Led chết cứ để đó, gần hết bh đem đem lên nó đổi cho con khác :gach:

evilsdark

Reaction score
1
MinhTri2009 said:
Led chết cứ để đó, gần hết bh đem đem lên nó đổi cho con khác :gach:
chết led là nó thay cái dải led thôi à, chứ ko thay card đâu. Em lấy bên đó con chết nửa số led, cái chữ republic of gamer thì ko sáng hết do cháy dàn led góc :sexy:

nvidiano1

Reaction score
0
bữa lên trung tâm bh asus bh con laptop thấy 1 bác bh vga card. anh nhân viên nhìn thấy tem Minh Thông nói đại khái là: có tem MT thì gửi sang cho MT, để đại lí mang ra trung tâm bh của asus.

evilsdark

Reaction score
1
nvidiano1 said:
bữa lên trung tâm bh asus bh con laptop thấy 1 bác bh vga card. anh nhân viên nhìn thấy tem Minh Thông nói đại khái là: có tem MT thì gửi sang cho MT, để đại lí mang ra trung tâm bh của asus.
có tem Asus đè tem Minh Thông luôn rồi, thêm nữa là qua cũng nghe nói có thể mang cả sang CMC các thứ nữa nên ko vấn đề