Bản update BIOS mới nhất của Asus cũng bị lỗi chính VCore quá gây chết CPU?

3d1920

Reaction score
0

Lượn trên gr AMD trên fb mình thấy có vài người nói bản bios mới nhất của Asus bị dính lỗi này, có người còn bị chết CPU phải vác đi bảo hành, mình đang dùng B350-F Strix, lúc trước mình để auto VCore, hôm nay chả hiểu sao up lên bản này xong mình chỉnh tay lại VCore ko cho tự động nữa, ko biết có bị dính ko :sweat::sweat: Hóng mấy bác cũng dùng main Asus vào xác nhận :sweat::sweat:

3d1920

Reaction score
0

Lượn trên gr AMD trên fb mình thấy có vài người nói bản bios mới nhất của Asus bị dính lỗi này, có người còn bị chết CPU phải vác đi bảo hành, mình đang dùng B350-F Strix, lúc trước mình để auto VCore, hôm nay chả hiểu sao up lên bản này xong mình chỉnh tay lại VCore ko cho tự động nữa, ko biết có bị dính ko :sweat::sweat: Hóng mấy bác cũng dùng main Asus vào xác nhận :sweat::sweat:

UzumakiHinata

Reaction score
1
Giờ update BIOS cho main như kiểu update phiên bản IOS :sexy: lo sợ nơm nớp

kudat1992

Reaction score
0
nạn nhân đây, em mới đi bảo hành CPU rồi, giờ có cách nào xuống lại bios cũ không các bác

buoncuoiwaa

Reaction score
0
Originally Posted by kusagami MSI ra rồi mà
Của m x370 gaming pro cacbon AC chưa thấy có. Mà ko rõ cái bios 1.0.0.6B có cải thiện được cái gì ko bác nhỉ

Tao_Thao

Reaction score
0
gì ghê vậy
mới lắp dàn amd ryzen 5 1600 với asus strix b350f gaming. Update Bios chạy 4 ngày nay chưa thấy dấu hiệu gì

kandro

Reaction score
0
Originally Posted by Tao_Thao gì ghê vậy
mới lắp dàn amd ryzen 5 1600 với asus strix b350f gaming. Update Bios chạy 4 ngày nay chưa thấy dấu hiệu gì
Thấy hình bác chủ thread post là BIOS ver 25/9. Bác update cách đây 4 ngày chắc là bản cũ rồi.

wook1234

Reaction score
0
Originally Posted by kudat1992 nạn nhân đây, em mới đi bảo hành CPU rồi, giờ có cách nào xuống lại bios cũ không các bác
Do main làm mà bắt cpu là sao ?