banhcanhcaloc

Reaction score
1
trước comment trong topic bia trước tết bán thùng bia lời 10k nhiều vozer nói mình chém gió

boycuteo

Reaction score
0
banhcanhcaloc said:
trước comment trong topic bia trước tết bán thùng bia lời 10k nhiều vozer nói mình chém gió
bia tết lãi vậy là cao rồi đó :sexy:

so1vnn

Reaction score
0
Nhặt bạc lẻ vãi thật, cày cả ngày chắc mới lãi đc 1tr. Trong khi đầy nghề khác bán 2 món bằng đội tạp hóa bục mặt cả ngày, kể cũng tội thật

thanh164

Reaction score
0
so1vnn said:
Nhặt bạc lẻ vãi thật, cày cả ngày chắc mới lãi đc 1tr. Trong khi đầy nghề khác bán 2 món bằng đội tạp hóa bục mặt cả ngày, kể cũng tội thật
vài ngày - tuần mới dc đó bác , tháng 6tr thì ngày chỉ lời dc 200k thôi :sosad:

babyboyblue

Reaction score
0
Nhà mình dg bán tạp hoá đây nói chung có ăn vì tiệm mình lớn nhất chợ lại nằm ngay ngã 4 ( với 1 tiệm bán sỉ mà rẻ nữa là đông còn lại bán lai rai sống qua ngày) mướn 3nv thêm mình với mẹ mình mà lúc đông bán ko kịp, chủ yếu bán lẻ 1 phần bỏ mối sỉ nữa
- đồng lời khi bán mấy món lặt vặt là 1k đến 2k thùng bia lời 5k giốn nặng, cây đường lời 2k giốn nặng, thùng trà ko độ lời 4k nói chung trông chờ vào cái này lời lẻ tẻ -> chết chắc ko đủ tiền thuê nv
- tiền lời chủ yếu đến từ mua số lượng nhiều nhà phân phối chiết khấu ra, càng nhiều càng giảm, tặng quà kèm theo -> đồng lời chính là ở đây

Sent from my iPhone using vozForums

Dai.Gia.Dan.2017

Reaction score
0
Ngày trước chỗ mình bán lời nhiều nhất chủ yếu là thuốc lá, bây giờ nhiều người không còn mặn mà với thuốc lá nữa nên cũng chẳng lời được bao nhiêu

Gửi từ
bằng vozFApp

Thu Minh .

Reaction score
3

Khoe cái kho nhà em tí :v Em thấy cũng lãi mà nhưng tại nhà em không bán lẻ, đổ theo thùng luôn với cả sẵn lái sẵn xe tải. Sáng nào cũng có người lấy đồ rồi, chưa nói đến khách tỉnh khác. Ví dụ nếu em không nhầm thì 100 gói gà cay mình lãi khoảng 30-35k gì đó