Apocalypse Riders

Reaction score
2
felix88 said:
Mình biết vài bác chồng làm quan chức cấp cao vợ bán tạp hóa đó fen, nhiều khi thấy dzậy mà hổng phải dzậy đâu.:adore:
phải không, tôi thì thấy quan chức tầm trung chưa phải cao, tầm ct huyện thôi mà dn sân sau 1 năm đóng thuế nhà nước trên trăm tỏi rồi :sexy:

Reaction score
0
Giờ siêu thị với BHX nó về tận buôn làng rồi, dân quê cũng dần có thối quen cứ vài ngày vác bị đi siêu thị mua nhu yếu phẩm lần, chứ ko còn ghé mua ở tiệm tạp hóa như trước. Nhớ trước cả xóm mình mới có một tiệm tạp hóa mà bà bán rất khó chịu mà nghĩ cũng hài vậy mà ai cũng bu vào mua cũng chả có ai mở thêm tiệm nữa để cạnh tranh.

Reaction score
0
cậu bé bút chì said:
Thôi cảm ơn fen, mình kiếm tiền thế nào ko cần fen lo hộ, fen cứ lo mà kiếm tiền đi thay vì ngồi phòng thuê húp mì tôm qua bữa fen ạ
Thay vì gato thì lo nghĩ cách mà kiếm tiền để cuộc sống tốt hơn fen ạ
anh cũng chẳng cần phải lo cho cuộc sống của tôi anh ạ.GATO thì nó lại éo phải đức tính của tôi,ít nhất là với anh,thì tôi cũng chưa thấy có gì đáng GATO cả,anh nhé.

anglealone123456

Reaction score
0
Tưởng ở quê mấy cửa hàng tiện lợi hay siêu thị mini chưa mò tới dc thì cũng tạm ổn chứ nhỉ, mấy chục năm nay vẫn thế mà :chaymau:

Veneno

Reaction score
0
CuNguyen said:

Nhà ở quê ba mẹ củng bán hàng tạp hoá. Lớn tuổi mở ra bán cho vui chứ chẳng lời lãi gì, bán 1kg đường mà nợ mấy tuần :stick::stick: chưa kể bị mất cắp nữa.

Gửi từ Asus Zenfone Max Pro M1 bằng vozFApp
Đồ hết hạn các thứ nữa :sweat:

mountain90

Reaction score
0
CuocDoiLaNhungPhatBanNham said:
anh cũng chẳng cần phải lo cho cuộc sống của tôi anh ạ.GATO thì nó lại éo phải đức tính của tôi,ít nhất là với anh,thì tôi cũng chưa thấy có gì đáng GATO cả,anh nhé.
Thôi anh không cãi lại cậu bé đó đâu. Đang thèm show của thì gặp anh, nó được thể xổ ra ầm ầm bây giờ :byebye:

Charlie Puth

Reaction score
1
lời vài k đã tốt ấy.

nhà mình trước chuyên bán sĩ cho mấy bà dưới quê nua về bán lại cho con nít ấy, hồi đó tính tiền mà thấy rẻ thúi luôn ấy :doubt:

( vd 6 cái bánh mì hà nội 19k, chục gói mì tôm ba miền/ gấu đỏ/ komi giá 19k,... )

nghe mẹ kêu mỗi món lời vài trăm đ nhưng được cái là họ ngày nào cũng mua, còn rủ thêm ng quen mua nên cứ bán thôi :doubt:

ở chợ ấy, chỉ có mấy mẹ bán tạp hoá lẻ mới lời nhiều thôi, chưng toàn đồ ngon đồ tốt, lại thêm khách quen họ thích mấy loại đồ này.

còn mấy mẹ bán sỉ thì họ mở tại nhà, buôn thuốc lá, hàng sỉ, mua thêm đất làm kho chứa hàng còn không đủ nữa là :amazed:

Charlie Puth

Reaction score
1
zinki said:
vãi thật, thế thì nhập thuốc lá lậu về mà bán thím ạ Image
thì phải bán kèm thuốc lá lậu chứ thím, mà khổ là nhập số lượng ko lớn lắm.

mình để ý thấy mấy chỗ bán sĩ toàn nhập theo thùng ấy :stick: còn nhà mình đâu dám.

xuanhiennb

Reaction score
0
Chỗ e chỉ bán được mỗi rượu với thốc lào thôi còn lại đều ế ẩm, lây hàng thì đắt về bán ko dc. Đã thế lại còn nợ nhiều lắm

cậu bé bút chì

Reaction score
1
mountain90 said:
Thôi anh không cãi lại cậu bé đó đâu. Đang thèm show của thì gặp anh, nó được thể xổ ra ầm ầm bây giờ :byebye:
Của này thì có cái gì đáng để show hả fen
Giờ người ta show nhà cửa show biệt thự chứ oto nó bình thường quá rồi
Chẳng qua có thằng ku nó gõ phím húp mỳ tôm nó thấy nói về mối quan hệ người này người kia ko nó ko có nó gato thì chụp cái ảnh cho nó thấy ko phải ai cũng ko có tiền ko có quan hệ như nó thôi

Còn thích biết quan hệ cỡ nào thì lục lại post của tôi post bên thread điểm báo tóm sếp cựu phó chánh VP thành ủy HN ngay trên này là rõ, nguyên dãy nhà các cốp bên dãy vip khu LVK đó tôi đọc ra cỡ 80% cho mà nghe
sơ sơ cũng có tầm phó tổng tập đoàn dầu khí với thứ trưởng, phó tư lệnh CSCĐ, chủ tịch tập đoàn đa quốc gia, con rể cựu bí thư thành ủy HN bla bla đều có hết đó