Bạn sẽ làm gì khi facebook bị chặn vĩnh viễn?

Dizzy

Reaction score
0
Câu hỏi như title, đơn giản, dễ chơi, dễ trúng thưởng. Rất có thể facebook sẽ bị chặn mạnh tay hơn nữa...

khanhtrinh

Reaction score
0
Bạn bè dùng gì thì mình dùng đó thôi, mạng xã hội mà. Nhưng nếu vậy thì có thể sẽ dùng mạng VN.

Mr.Win

Reaction score
0
dùng mọi khả năng để chiến FB >.< cái gì cấm mà mình vượt qua mới thú !! trừ khi dính dáng pháp luật :D

nhoc_vjrus

Reaction score
0
:"> ng việt xài hàng việt dễ giao lưu, dễ làm quen, bên Kr. TQ cũng xài hàng của họ sao VN mình không vậy. Tuy mạng Vn k hấp dẫn nhưng đg dần cải thiện, ủng hộ nc nhà đi lên :kool:

nt_vinh

Reaction score
0
Hàng việt thì mình có dùng nhiều thứ, nhưng mạng xã hội thì không.

matrix103dpi

Reaction score
1
facebook chẳng giúp ích gì cho mình nên chẳng quan tâm lắm, nếu mà cell phone tuyệt chủng thì mới đáng lo :D

Longoaiphong

Reaction score
0
Nói chung bước 1 thì vẫn tìm cách truy cập vào.Nếu dễ thì ok,còn khó quá thì thôi,vì bạn bè mình ko phải ai cũng kiên nhẫn như mình.Xem họ qua đâu thì theo đấy :D

Chú ý là để liên lạc,trao đổi thông tin,chứ ko phải lậm facebook,lệ thuộc vào nó,ko có thì ko chịu được

Nhiều bác bảo chả cần,có lẽ vì ít bạn trên đó,chứ lớp mình update liên tục mọi thông tin,lịch thi,lịch học,đề thi,phao thi..nói chung hầm bà lằng tất cả mọi thứ trên đó :D.