Bạn nào xài máy lọc không khí cho mình cái review với

dangson

Reaction score
1
Hôm qua vừa test độ nhạy cảm biến, nghe tiếng công chúa đánh rắm đưa qua phát đỏ lòm.

ChuoiTieuVSVaiThieu

Reaction score
0
mr.ruan said:
vừa mua xong, xài ngon, cơ mà ae biết chỗ nào bán bộ lọc của nó không nhỉ:surrender::surrender:
Thím mua bao tiền con Sharp FP-J40E-W thế:beauty:
Em cũng đang tính mua 1 con này

pokemonvn

Reaction score
0
dangson said:
Hôm qua vừa test độ nhạy cảm biến, nghe tiếng công chúa đánh rắm đưa qua phát đỏ lòm. :rofl:
Mình để trong phòng ngủ, đèn đang xanh, mở cửa ra chạy ra chạy vào cái nó cũng chuyển sang cam -đỏ :sexy:

Ghost1982

Reaction score
0
pokemonvn said:
Mình để trong phòng ngủ, đèn đang xanh, mở cửa ra chạy ra chạy vào cái nó cũng chuyển sang cam -đỏ :sexy:
Cái đèn ở giữa nó chuyển màu liên tục mà, có cái đèn báo hiệu bên phía báo độ ẩm mới đổi màu khi lọc không khí.
Gửi từ Điện thoại bàn bằng vozFApp

bangdienc9

Reaction score
0
dangson said:
Vứt.
Mua máy mới mà dùng. Rẻ hều. Đồ hít vào mồm đừng ham hố gì mấy cái đồ cũ. Thay lọc thay HEPA quá mẹ tội. Chưa kể trong lốc máy làm gì có gian thương nào tháo ra rửa sạch sẽ đâu.
Lôi về nhà rồi một hôm đang ngủ vắt tay lên trán nghĩ cái máy này nó chung phòng 1 cụ già nào đó, rồi lúc cụ ấy nghoẻo nó cũng lọc những hơi thở cuối cùng của cụ ... Chắc sáng hôm sau ném mẹ máy. :byebye:
Đắng vãi

via vozForums for iPhone

bangdienc9

Reaction score
0
mr.ruan said:
vừa mua xong, xài ngon, cơ mà ae biết chỗ nào bán bộ lọc của nó không nhỉ:surrender::surrender:
Trước em cũng dùng con tương tự như này nhưng em bán rồi . Vì con này màng lọc than hoạt tính của nó mỏng như tờ giấy ấy. Dùng được 1 time tính năng khử mùi kém hẳn. Bác cố dồn tiền mua con có màng lọc than hoạt tính bằng hạt thì khử mùi tốt hơn .
via vozForums for iPhone

coldwind_92

Reaction score
0
dangson said:
Hôm qua vừa test độ nhạy cảm biến, nghe tiếng công chúa đánh rắm đưa qua phát đỏ lòm. :rofl:
Tối về e phải thử phát xem tn, thấy độ nhạy con này cũng gớm phết :beauty::beauty:

coldwind_92

Reaction score
0
ChuoiTieuVSVaiThieu said:
Thím mua bao tiền con Sharp FP-J40E-W thế:beauty:
Em cũng đang tính mua 1 con này
e này mua trên tiki tầm 3tr6, nếu săn dc mã giảm giá có khi còn 3tr3 1 chút
mua đi bác, đảm bảo ko hối hận :beauty::beauty: