ntv

Reaction score
0
Dĩ nhiên cấm chọn thì phải cấm những con sát thủ, xạ thủ gây damage chủ lực, có khả năng gánh team cao rồi, 1 con support chỉ bị cấm khi đi với team có tính toán thôi, ví dụ team muốn 1 đội hình nhiều khống chế sẽ ban con voi chẳng hạn
Sent from Xiaomi Redmi Note 3 using vozFApp

pim_pim

Reaction score
1
tranduyquang said:
Mình cũng đánh alice lên max thông thạo full ngọc AP cho nó rồi. Công nhận là nếu có team biết pick tướng và biết đánh thì ok. Nếu gặp trẩu cũng k đỡ nổi đâu. Cách win khi team bên kia có alice là phải pick voi và các tướng đấu sỹ cơ động để chia nhau đẩy lane làm chia rẽ team có alice. Chứ team có alice mà bu lại 1 chỗ gần như thua chắc. Đội hình đẹp khi có alice là violet, lauriel/raz, chaunar/gildur. Mong các thím đọc bài này thấy có alice thì pick hộ các tướng đánh chung. Dạo này sắp reset rank nên lắm troll quá, toàn pick krixi, toro...Meta hiện tại là ưu tiên không chế (alice, omarr, gildur) và giải khống chế (chaunar). 61911
vừa thắng chuỗi 10 trận vì team bạn ko cấm alice :sexy: mình pick ngay :beauty:

mình cứ nhả violet ra là các bố bên team bạn thi nhau pick =))

tranduyquang

Reaction score
1
pim_pim said:
vừa thắng chuỗi 10 trận vì team bạn ko cấm alice :sexy: mình pick ngay :beauty:

mình cứ nhả violet ra là các bố bên team bạn thi nhau pick =))
Ừ, cơ mà phải gặp team biết đánh. Tôi đánh alice nhiều rồi vẫn có trận thua (tlt tầm 70% thôi). Gặp trẩu vẫn thua như thường. 61911

GauBucCac

Reaction score
0
Nó bá vc thế mà mấy bố cứ auto cấm murad với violet, nak...hiếm lắm mới thấy vài trận cấm Alice. Cb tổng nó cứ ném Ulti là y như rằng....mặt đần ra hết với nhau rồi túm đýt nhau lên bảng :chaymau: