sneder3

Reaction score
0
phatkiller01 said:
Trong lúc quen vì cô ấy xinh đẹp ?? Xinh đẹp còn đi PTTM, khó hiểu vcl :surrender:
Thế mày thấy con kì duyên, con minh hằng chưa
via vozForums for iPhone

cttt18

Reaction score
1
Mấy thằng trên ko đọc bài à?

@chủ thớt: đến nhà gặp mặt trực tiếp đi, nói hết mọi suy nghĩ rằng anh vẫn chấp nhận dù em ra sao, dù em thế nào.

Đã giành đc 1 lần thì giàn lại lần nữa đi.

Khong So Mod

Reaction score
0
phatkiller01 said:
Trong lúc quen vì cô ấy xinh đẹp ?? Xinh đẹp còn đi PTTM, khó hiểu vcl :surrender:
Bình thường, con người luôn muốn phát triển theo hướng hoàn hảo nhất, không biết như nào là đủ, người muốn sống bình phàm cả đời lại không có mấy :confident:
Gửi từ Xiaomi Redmi Note 5 bằng vozFApp

allador301

Reaction score
0
Janethorne said:
Ai biểu mày ko cho nó tiền làm pttm.
Giờ nó đẹp nó có giá, dại gì ko kiếm 1 con nhạn là đà ngon hơn :doubt:
Bắt dc 1 đứa ko đọc bài :sogood:
Sent from Xiaomi MI 8 SE using vozFApp

Crow

Reaction score
0
Theo dõi nó, rồi đấu kiếm với thằng bồ nó là xong.

heart_dragon

Reaction score
0
khuyên thật nhé, được người yêu bỏ mình thì nên mừng đi.. còn sức, còn sắc, còn thời gian thì nên tận hương cuộc sống độc thân đi, ham yêu được làm mợ gì.... " lời khuyên của 1 thằng có vợ chia sẻ" "

_HERMES_

Reaction score
0
Chắc yêu đương chưa biết nhà nhau chứ gì =)))

Mr.X 2014

Reaction score
0
YangYang91 said:
Chuyện thật mà như đùa các bác ah.

Em với bạn gái em ko phải dễ dàng gì mà đến với nhau. Bởi vì khi quen em cô ấy đã có người yêu rồi, chúng em phải đấu tranh rất nhiều và vượt qua nhiều khó khăn mới đến được với nhau.

via vozForums for iPhone
Còn gì để luyến tiếc hả :sogood::sogood:
Mà hình như thằng WangDongYi lại quay tay ra chuyện phỏng :">:">

Demacia2214

Reaction score
4
dasklney said:
Không có nổi tấm hình sao người ta tư cấn đc bạn. Ít ra cũng để mọi người biết trước sau PTTM thay đổi như thế nào chứ.
:byebye::byebye:

YangYang91

Reaction score
2
Cám ơn các bác đã chia sẻ, nhưng thật sự nếu bỏ được thì em đã ko lên đây viết bài tha thiết như này. Em rất trân trọng mối quan hệ này và có ý định nghiêm túc thật sự, nhất là em biết cô ấy vẫn còn tình cảm với mình. Thật ra 2 đứa chẳng xích mích gì cả, cô ấy đang bị sock và tự ti về ngoại hình của mình bây giờ, em chưa làm cô ấy tin tưởng và mở lòng được với mình thì cũng là lỗi của em.

Lúc mới chia tay em đã từng đến tận nhà, tận cơ quan của cô ấy để gặp mặt nói chuyện nghiêm túc. Nhưng cô ấy ko chịu gặp mặt, chỉ kêu em gái hoặc nhờ đồng nghiệp ra đuổi em về. Tính em thì vốn dĩ bình thường đã ko hề muốn làm phiền người khác, nên chỉ dám đứng chực ngoài cổng nhà và công ty đợi cô ấy về thôi chứ ko dám xông thẳng vô vì sợ ảnh hưởng đến cô ấy. Mà như vậy cô ấy vẫn ko chịu gặp thì em cũng ko biết làm cách nào luôn các thím à.

via vozForums for iPhone