YangYang91

Reaction score
2
Conan.Doyle said:
ông này suốt ngày lập thớt hỏi về ny, mỗi lần là 1 em khác nhau :chaymau:

Sent from my iPhone using vozForums
Trước giờ nhiều chủ đề nhưng chỉ có 2 em thôi bác :go:

SwComando

Reaction score
0
YangYang91 said:
Mình đang rất muốn gặp đây bạn à :pudency::pudency::pudency:
via vozForums for iPhone
Bây giờ thật tâm muốn chứng minh tình yêu đích thực đúng ko? Mày đợi trước cửa cơ quan nó, chả nhẽ nó ở trỏng luôn, dù là mấy ngày đi nữa thì tình yêu đích con mẹ nó thực ko ngán đúng ko, là 1 chuyện.
Chuyện 2, nên chuẩn bị sẵn tâm thế trong đầu ít nhất 2 case, case 1 là sự thật đúng như những gì mày giả định (nó pttm thất bại, ko tin tưởng tình yêu blah blah)... Thì lúc đó mày sẽ làm như nào. Case 2: nó giờ ngon hơn muốn đá mày đi kím thằng khác, thì sẽ như nào.
Nghĩ thông thì mai vác ghế bố ra cơ quan hay nhà nó mà camp.
Cơ mà nếu đúng case 1 thì tao ko dám khen cô bạn gái kia rồi, có bồ mà cù cưa thằng khác, quen thằng khác rồi pttm thất bại quay lại thằng cũ, VẬY LÚC QUEN MÀY NÓ NGHĨ CÁI GÌ TRONG ĐẦU... Cái nữa là nó đi pttm mà éo thèm nói mày nghe? Thế éo nào ấy.
Tao thật, nghĩ cho kỹ lại đi mày.
Gửi từ OPPO A51w bằng vozFApp

Wolfgang Amadeus

Reaction score
0
Xoáy sâu vào chuyện pttm làm gì? Vấn đề chính là nó chưa dứt được nyc. Và thành thật mà nói dù ông có khá hơn thằng nyc nhiều mặt (cho là vậy) thì trong lòng nó vẫn chỉ có thằng nyc thôi.

Sent using vozFApp

Nanamin

Reaction score
1
Bạn hãy cố gắng tán lại = được, không tội nghiệp thằng nyc quá

kirito_asuna

Reaction score
0
Tôi cũng quen 1 đứa con gái. Nó ám ảnh thằng nyc hay gì ấy. Quen cả chục thằng nhưng đều so sánh vs thằng nyc đó. Dù nó bỏ nó đá cả chục lần vẫn cố đâm đầu vào.

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 5 bằng vozFApp

GB_VUDONG

Reaction score
0
LuciferMorningstar said:
Tôi về phía khách quan, quan sát cô gái này và chốt: Bạn đừng dây vô làm gì nữa.

1/ Nó đã đẹp, lại còn đi PTMM =>tâm lý bất ổn, bị ám thị tự ti bản thân.
2/ Nó PTTM đéo thèm nói bạn => trong mắt nó, bạn đéo quan trọng.
3/ Nó bỏ nyc theo bạn, rồi lại bỏ bạn về nyc => tâm lý bất ổn, dễ thay lòng.
4/ Này là dành cho bạn: là thằng đàn ông, khi đã không thể đủ sức giữ người phụ nữ về bên mình, thì tốt nhất là thả tự do cho họ. Trong trường hợp này, khi nó đã nói chia tay, việc bạn có thể làm là chấp nhận và quên đi mà sống tiếp cho bản thân, ko nên níu kéo.

Vậy nhé.
Đồng ý mạnh 3 gạch đầu tiên. Gái mà em nào tâm lí bất ổn, bị ám thị tự ti bản thân thì rất khó chiều và nặng hơn thì phải gọi là hl.

Cố lên thím thớt ơi, dứt khoát lên.

ducanh1411

Reaction score
0
LuciferMorningstar said:
Tôi về phía khách quan, quan sát cô gái này và chốt: Bạn đừng dây vô làm gì nữa.

1/ Nó đã đẹp, lại còn đi PTMM =>tâm lý bất ổn, bị ám thị tự ti bản thân.
2/ Nó PTTM đéo thèm nói bạn => trong mắt nó, bạn đéo quan trọng.
3/ Nó bỏ nyc theo bạn, rồi lại bỏ bạn về nyc => tâm lý bất ổn, dễ thay lòng.
4/ Này là dành cho bạn: là thằng đàn ông, khi đã không thể đủ sức giữ người phụ nữ về bên mình, thì tốt nhất là thả tự do cho họ. Trong trường hợp này, khi nó đã nói chia tay, việc bạn có thể làm là chấp nhận và quên đi mà sống tiếp cho bản thân, ko nên níu kéo.

Vậy nhé.
e đồng ý với bác. nghỉ cho khỏe đi bác top ạ. :gach::gach:

YangYang91

Reaction score
2
Wolfgang Amadeus said:
Xoáy sâu vào chuyện pttm làm gì? Vấn đề chính là nó chưa dứt được nyc. Và thành thật mà nói dù ông có khá hơn thằng nyc nhiều mặt (cho là vậy) thì trong lòng nó vẫn chỉ có thằng nyc thôi. :go:
Sent using vozFApp
Cám ơn các bác đã chia sẻ.
Ko phải em cố ý xoáy sâu vào vấn đề PTTM, mà trong 2 tuần em đi công tác thì bọn em vẫn cơm lành canh ngọt, cô ấy vẫn hẹn em về sẽ gặp mặt nhau. Nhưng khi em về thì đùng cái cô ấy quay ngoắt thái độ, như biến thành 1 con người khác và tránh em hoàn toàn.
Chính điều này làm em thắc mắc, nếu lý do là cô ấy vấn vương và quyết định quay về với nyc, thì cái này phải cần 1 quá trình và chắc chắn nếu thái độ của cô ấy có thay đổi gì em sẽ nhận ra ngay. Nhưng ko, cô ấy thay đổi chỉ trong vòng 1-2 ngày gì đó thôi, và sau này em mới biết đoạn đó cô ấy vừa đi PTTM về.
Chuyện cô ấy quay về với nyc là do miệng cô ấy nói với em, lấy lý do đó kêu em đừng gặp cô ấy nữa. Nhưng thực tế có đúng là đã quay lại hay ko thì em cũng ko rõ.
via vozForums for iPhone

frozeblade2579

Reaction score
0
YangYang91 said:
Cám ơn các bác đã chia sẻ.

Ko phải em cố ý xoáy sâu vào vấn đề PTTM, mà trong 2 tuần em đi công tác thì bọn em vẫn cơm lành canh ngọt, cô ấy vẫn hẹn em về sẽ gặp mặt nhau. Nhưng khi em về thì đùng cái cô ấy quay ngoắt thái độ, như biến thành 1 con người khác và tránh em hoàn toàn.

Chính điều này làm em thắc mắc, nếu lý do là cô ấy vấn vương và quyết định quay về với nyc, thì cái này phải cần 1 quá trình và chắc chắn nếu thái độ của cô ấy có thay đổi gì em sẽ nhận ra ngay. Nhưng ko, cô ấy thay đổi chỉ trong vòng 1-2 ngày gì đó thôi, và sau này em mới biết đoạn đó cô ấy vừa đi PTTM về.

Chuyện cô ấy quay về với nyc là do miệng cô ấy nói với em, lấy lý do đó kêu em đừng gặp cô ấy nữa. Nhưng thực tế có đúng là đã quay lại hay ko thì em cũng ko rõ.
Có tính đến trường hợp trốn nợ chưa