sirlyndon

Reaction score
0
Vauzer said:
8 triệu lấy gì đủ mà cưới thím, em lương cũng tầm 8tr mà tháng nào cũng âm thêm 1xtr đây, người yêu còn chưa nghĩ tới nới chi là cưới vợ
Nó ập đến thôi bác. Trc em cũng có ny đâu. Giờ không lấy cũng tội mà lấy cũng tội

BOT

Administrator
Reaction score
4
Vauzer said:
8 triệu lấy gì đủ mà cưới thím, em lương cũng tầm 8tr mà tháng nào cũng âm thêm 1xtr đây, người yêu còn chưa nghĩ tới nới chi là cưới vợ
Nó ập đến thôi bác. Trc em cũng có ny đâu. Giờ không lấy cũng tội mà lấy cũng tội

sirlyndon

Reaction score
0
XxXilluminatiXxX said:
Nói chung nếu bây giờ trì trệ thì sớm muộn bác cũng mất gấu thôi, theo em đây là cơ hội cuối cùng rồi. bác cũng đã trưởng thành nên mới nghĩ tới vì chưa đủ khả năng nên không dám cưới, nhưng con gái người ta ở bên cạnh bác bao lâu rồi thì cũng nên cho người ta danh phận đi chứ. bác cứ thẳng thắn nc với người yêu bác, nói rõ là anh hiện tại có thể không giàu nhưng anh sẽ cố gắng, thời gian này em cực khổ rồi... nếu gấu bác đồng ý thì triển thôi bác :happy:
Vâng, em cảm ơn bác. Sang năm sau e hỏi cưới nó vậy . Phải cố gắng thôi :ah:

ObitoJp

Reaction score
0
Cưới đi ! Có vợ về cùng nhau lập nghiệp.

Tôi chỉ hỏi như này. Theo bạn "đủ" của bạn là như nào. Bao lâu bạn mới "Đủ"

ObitoJp

Reaction score
0

XUANDUY1988

Reaction score
0
khuyên thật nên cưới, tao lừng chừng 1 lần h hối hận

đọc Chữ ký tao thì biết

sirlyndon

Reaction score
0
ObitoJp said:
:pudency:
Kinh tế thêm tí nữa, trưởng thành hơn tí nữa. Mà đúng là biết bao giờ mới đủ thật

blackpan

Reaction score
0
Ở đây các bạn kêu cưới đi chắc có chỉ 2 trường hợp:
1. Chưa cưới vợ
2. Là trc ngập ngừng lỡ mất cơ hội giờ vào khuyên
Nói thật lương 8tr lo cho nhu cầu cơ bản của bạn còn chưa xong cưới sinh cái ji, đồng ý là gái hối cưới sớm nhưng cưới về nhiều việc lo toang lắm k như bạn ở 1 mình đâu. Ngoài ra bạn còn mới ra trường cứ lo cho công việc sự nghiệp đi. Khuyên thật sự nghiệp k ra gì 5 năm sau mà vẫn vậy nhiều khi bạn lại gà trống nuôi con đấy còn vác thêm cái sừng.

via vozForums for iPhone

fffly306

Reaction score
0
blackpan said:
1. Chưa cưới vợ
Nói thật lương 8tr lo cho nhu cầu cơ bản của bạn còn chưa xong cưới sinh cái ji, đồng ý là gái hối cưới sớm nhưng cưới về nhiều việc lo toang lắm k như bạn ở 1 mình đâu. Ngoài ra bạn còn mới ra trường cứ lo cho công việc sự nghiệp đi. Khuyên thật sự nghiệp k ra gì 5 năm sau mà vẫn vậy nhiều khi bạn lại gà trống nuôi con đấy còn vác thêm cái sừng.

via vozForums for iPhone
bác này tiêu cực vl :gach::gach:

sirlyndon

Reaction score
0
blackpan said:
1. Chưa cưới vợ
via vozForums for iPhone
Bác lại làm e tâm tư. Công nhận là chồng kém hơn vợ ở thu nhập dễ bih khinh lắm