poorfool9

Reaction score
0
thương thì cưới thôi thím. đời có bao nhiêu mà hững hờ

sirlyndon

Reaction score
0
ngocmai90 said:
khắc tuổi là ko ổn lắm đâu ko kỵ cái này thì kỵ cái kia. Tuy nhiên ko phải lúc nào cũng thế, theo mình nếu tính cách người yêu ngay mà nó kiểu thể hiện nó giàu mình nghèo ko biết trên dưới thì next còn nó mà biết đối nhân sử thế, khiêm tốn ko ngại gì khi ra mắt nhà người yêu thì quất thôi.
93, 94 kị đủ đường bác ạ :sosad: nhà e thì không quan tâm tuổi đâu

sirlyndon

Reaction score
0
mrco1412 said:
sợ gì, nó biết nhà ông như thế mà nó vẫn quyết theo ông thì chơi thôi, cứ clear rõ quan điểm với nhau từ đầu, hỏi nó xem bây giờ lương thế, nếu ko muốn sống chung thì ra thuê nhà, nó chịu thì tính tiếp, không chịu thì bai bai!
còn con cái, đâu phải cứ cưới là phải đẻ đâu, đầy người 2 vc cưới nhau về mấy năm còn không thèm có con mà, nhắm lương 2 vc tiết kiệm sống đc thì cưới, sợ j
Chưa ra mắt 2 bên cơ :go: tết này mới ra mắt bác ạ

alios

Reaction score
1
sirlyndon said:
Cảm ơn các bác. Nó thì làm ngân hàng thu nhập hơn e nhiều. E luong thấp nên tư ti.xem vài tháng tìm hiểu nữa thì lấy vậy
sirlyndon said:
Chưa ra mắt 2 bên cơ :go: tết này mới ra mắt bác ạ
Thế thì thím tính hơi xa quá rồi, ra mắt chắc gì nhà nó đã ưng :stick:

sirlyndon

Reaction score
0
alios said:
Thế thì thím tính hơi xa quá rồi, ra mắt chắc gì nhà nó đã ưng :stick:
E không lo chuyện gia đình nó lắm đâu bác, họ cũng biết e rồi chỉ chưa chính thức ra mắt thôi

Summit Ridge

Reaction score
2
Cưới đi, cưới về chịu khó làm ăn là đc. Có vợ con vào nó có động lực, trách nhiệm lắm

Ko cưới là mất còn đau buồn hơn nhiều

Sent using vozFApp

ChoTaoXin

Reaction score
0
Khi 1 thằng đàn ông phải hỏi câu này, nghĩa là không muốn cưới. Mọi lời khuyên chỉ như mây bay bụi phố, gió thổi qua đầu...

Vauzer

Reaction score
0
Free not Free said:
8 triệu cưới được rồi.
Ko cưới nhanh là toang đấy :go:
8 triệu lấy gì đủ mà cưới thím, em lương cũng tầm 8tr mà tháng nào cũng âm thêm 1xtr đây, người yêu còn chưa nghĩ tới nới chi là cưới vợ

sirlyndon

Reaction score
0
ChoTaoXin said:
Khi 1 thằng đàn ông phải hỏi câu này, nghĩa là không muốn cưới. Mọi lời khuyên chỉ như mây bay bụi phố, gió thổi qua đầu...
E chưa sẵn sàng cưói thật. Vì kinh tế eo hẹp. Sợ làm nó khổ :sosad: