VaLue.LuXuRy

Reaction score
0
nguyenvanhuy2013 said:
chào các bạn mình là cái người vao ngày 17 tháng 4 năm 2013 có vào đây hỏi cái tội Lừa đảo chiếm đoạt tài sản đi bao nhiêu năm đây.
bài viết của mình nằm ở trang 70 hay 71 gì đó. mới về theo diện giảm án 3/2 đây án 3 năm :adore:
Chào thím :sexy:

novasia

Reaction score
0
nguyenvanhuy2013 said:
chào các bạn mình là cái người vao ngày 17 tháng 4 năm 2013 có vào đây hỏi cái tội Lừa đảo chiếm đoạt tài sản đi bao nhiêu năm đây.
bài viết của mình nằm ở trang 70 hay 71 gì đó. mới về theo diện giảm án 3/2 đây án 3 năm :adore:
Mừng thím hòa nhập cộng đồng, post gần nhất cũng từ hồi đó luôn :adore:
Có gì hay ho kể thêm đi thím.

Constantine1812

Reaction score
0
nguyenvanhuy2013 said:
chào bác, hôm nay em mới biết cái theard này. em cũng có thằng bạn bằng tuổi cũng đi 5 năm rưỡi. vợ nó năm nay mới 19 con nó mới 2 tuổi. haizzz

elnina

Reaction score
0
nguyenvanhuy2013 said:
chào thím :sexy:. Có gì hay làm quyển hồi ký trong tù đi thím. Chúc thím nhanh chóng hòa nhập cộng đồng nhóe :haha:

tuanm43

Reaction score
0
nguyenvanhuy2013 said:
Chào bạn, mừng bạn về sớm. Giảm án như bạn có mất nhiều tiền ko?

nguyenvanhuy2013

Reaction score
0
VaLue.LuXuRy said:
Chào thím :sexy:
1 đều :sogood:

novasia said:
Mừng thím hòa nhập cộng đồng, post gần nhất cũng từ hồi đó luôn :adore:
Có gì hay ho kể thêm đi thím.
sẽ kể sau ít bữa nữa

Constantine1812 said:
chào bác, hôm nay em mới biết cái theard này. em cũng có thằng bạn bằng tuổi cũng đi 5 năm rưỡi. vợ nó năm nay mới 19 con nó mới 2 tuổi. haizzz
bạn của bạn đi án gì ?
elnina said:
chào thím :sexy:. Có gì hay làm quyển hồi ký trong tù đi thím. Chúc thím nhanh chóng hòa nhập cộng đồng nhóe :haha:
thank bạn

tuanm43 said:
Chào bạn, mừng bạn về sớm. Giảm án như bạn có mất nhiều tiền ko?
mình ở trại có nội qui nghiêm nhất nước, nên tiền chỉ để làm việc nhẹ nhẹ, chứ không mua giảm án được

Xin chào .Trước hết xin cám ơn các bạn quan tâm, mình sẽ cố gắng hòa nhập cộng đồng. Mình đợi ít bữa nữa rảnh sẽ làm 1 bài đầy đủ thông tin trong tù cho các bạn tìm hiểu