Bạn đang sử dụng diệt virus nào thế?

Do_C0i

Reaction score
0
picasanet01 said:
Cho người dùng cuối thì free, nhưng nếu dính phần quản trị vào thì sẽ tính phí
thằng đấy chung core với norton phải không bác nhỉ, trước e xài thử 1 thời gian thấy chạy nhẹ lắm:sexy:

picasanet01

Reaction score
0
Do_C0i said:
thằng đấy chung core với norton phải không bác nhỉ, trước e xài thử 1 thời gian thấy chạy nhẹ lắm:sexy:
Trước thì khác nhưng từ hồi symantec nó hợp nhất thì hình như là chung core, mình ko chắc chắn nữa. Ưu điểm của cái này là nhẹ, ko diệt nhầm và ko tự xoá file nhưng nhược điểm là quá nhạy

Do_C0i

Reaction score
0
picasanet01 said:
Trước thì khác nhưng từ hồi symantec nó hợp nhất thì hình như là chung core, mình ko chắc chắn nữa. Ưu điểm của cái này là nhẹ, ko diệt nhầm và ko tự xoá file nhưng nhược điểm là quá nhạy
được cái lọ mất cái chai mà bác, hàng free như thế là quá ngon rồi

160cm

Reaction score
0
Symantec endpoint vừa mạnh vừa nhẹ vừa free mà còn cài được cho windows server ,mua AV chi nữa

Laurier

Reaction score
0
thằng Symantec Endpoint Protection bản free cho end user này download ở đâu nhỉ, lên website của Symantec thì không thấy.

Laurier

Reaction score
0
thằng Symantec Endpoint Protection bản free cho end user này download ở đâu nhỉ, lên website của Symantec thì không thấy.

tuandat3019

Reaction score
0
Kaspersky Internet Security, hồi xưa xài NIS, gần nhất xài avast, chủ yếu cài cho an tâm thôi, cũng k xài mấy

hieutvplus

Reaction score
1
tuandat3019 said:
Kaspersky Internet Security, hồi xưa xài NIS, gần nhất xài avast, chủ yếu cài cho an tâm thôi, cũng k xài mấy :sogood:
Bây giờ có SSD cứ Bitdefender, Kaspersky. Cài vào rồi ko cần quan tâm nữa, có khi nó hết hạn cũng chả biết ấy chứ :gach: