Bạn có quan tâm đến các dòng điện thoại của Trung Quốc?

hoanghamobile

Member
Reaction score
0
Có bà con cô bác nào thích và quan tâm đến các smartphone đến từ Trung Quốc không?
Nếu không nói không, nếu có cho xin cái tên em điện thoại mà bạn quan tâm ra đây, anh em trao đổi cùng nhau cái nhỉ?

CauBeCoDon

Reaction score
0
đã chót yêu Sony rồi thì nhìn gái Trung Quốc em nào cũng xấu hết :sexy:

hoanghamobile

Member
Reaction score
0
CauBeCoDon said:
đã chót yêu Sony rồi thì nhìn gái Trung Quốc em nào cũng xấu hết :sexy:
Chắc thánh này chung tình lắm đây :sogood::sogood::sogood:

[Jigsaw]

Reaction score
0
đã và đang bỏ tất cả các thương hiệu truyền thống để chuyển sang dùng Xiaomi , ủng hộ nhiệt tình các thương hiệu TQ vào VN

Lenovo đã vào từ lâu , Huawei cũng vào 1 thời gian rồi , Meizu thì cũng vừa xâm nhập , giờ chỉ hóng Xiaomi vào nữa thôi

P/S : đang hóng cực mạnh Redmi Note 3 , mong sớm có hàng để Hoàng Hà nhập về nhé

hoangkan11

Reaction score
0
bảo đảm nhập nhiều đt china về đắt như tôm tươi trừ levono

hoanghamobile

Member
Reaction score
0
[Jigsaw] said:
đã và đang bỏ tất cả các thương hiệu truyền thống để chuyển sang dùng Xiaomi , ủng hộ nhiệt tình các thương hiệu TQ vào VN

Lenovo đã vào từ lâu , Huawei cũng vào 1 thời gian rồi , Meizu thì cũng vừa xâm nhập , giờ chỉ hóng Xiaomi vào nữa thôi

P/S : đang hóng cực mạnh Redmi Note 3 , mong sớm có hàng để Hoàng Hà nhập về nhé
Bên em cũng chưa có thông tin gì về sản phẩm này. Nếu có bọn e sẽ cập nhật trên web https://hoanghamobile.com, có gì bác theo dõi, ủng hộ tụi em :p

hieutrinh85

Reaction score
0
Không ấn tượng lắm với Điện thoại mang thương hiệu Trung Quốc. Sẽ vẫn theo mấy thương hiệu truyền thống.
Đb tớ đang có mối quan tâm đến mảng Winphone