Bạn cấp 2 lỡ đặt tay lên đùi lúc chụp hình, em bị người yêu ghen

tuanlong89

Reaction score
0
minh_la_boy said:
gái ko chạm thì về nó cũng lấy lí do khác, như là trai gì đàn đúm lên nó bỏ thôi :hehe:
tao chưa thấy gái nó bỏ mà thấy mấy thằng vozer như mày khuyên người ta chia tay lấy đứa mới vì nó đẹp hơn rồi đó :sogood:tieu chuan kep

rickly_2006

Reaction score
0
xời
xưa đi karaoke với nhóm bạn cấp 2, sau chầu nhậu bí tỷ đám cưới thằng lớp trưởng
tao với con kia hun hít bú liếm chỉ thiếu bước đút con kẹc vào loz ẻm nữa là hết
tụi bạn chụp hình up facebook, chồng nó thấy vẫn tin lời vợ là tụi em chỉ là bạn

iamstven

Reaction score
0
Có sao đâu, tưởng gái đặt tay lên đùi nên xuất tinh luôn

via vozForums for iPhone

emyeumeonhatF17

Reaction score
0
catsrope said:
Nhìn rõ lol đâu mà ai cũng khen em Mai vậy :surrender:
Kiểu này chắc mấy thím 9x đời đầu thích chứ em 9x đời cuối nhìn bình thường :shame:
9x đời cuối thì chả thế, cứ nom mấy hình trên mạng chỉnh sửa cho lắm vào.

Con bé trong hình chụp cam thường được vậy mỡ màng thế kia là thuộc mức khá rồi đấy :dreaming: Khi nào mầy gần 30 sẽ thấy gái nào ngon để ăn thế nào, gái nào chỉ để ngắm thôi nó thế nào :sexy:

vpvp1

Reaction score
0
tuanlong89 said:
tao chưa thấy gái nó bỏ mà thấy mấy thằng vozer như mày khuyên người ta chia tay lấy đứa mới vì nó đẹp hơn rồi đó :sogood:tieu chuan kep
troll vui mà thím :surrender: như mấy thằng bạn ngồi nói chuyện hay chọc vậy thôi từ từ sẽ có người tư vấn cách trả lời hợp lý cho thớt :chaymau:

Raki

Reaction score
1
Hoa Tigon45 said:
Không liên quan nhưng thớt cao bao nhiêu, nặng bao nhiêu thế ? :surrender: Có thể thao, gym gủng gì phải không ? :surrender:
nhìn hình là thấy thớt lùn hơn em mai rồi:shame: