Auto Chess Mobile Early Access - Giao Lưu Thảo luận Trao đổi Tình cảm - Beta Trên Android/iOS 2019

MaxMedia

Reaction score
1
conmecf said:
nó luôn xếp thấp vì nó sợ human , con doom hệ demon chỉ cần có cục mana thôi là 1 đấm dame nó tank là nó cho con enig kia nghỉ chơi luôn , chưa kể còn có CM buff nữa , mage thì ko cần phải xếp cao đâu, ông kia giữ puck chắc kick mana cho nó chứ sao mà thả kịp 2 phát nếu doom có đồ mana bỏ lên đầu . nó mà thả 1 bãi thì team nó chết sạch là cái chắc
Cỡ nào nó cũng thả dc 1 bãi à, mà 1 bãi thế nào cũng dính con rồng => chết rồng. Rồi từ từ nó dọn bãi khác.

hhoang195

Reaction score
0
conmecf said:
nó luôn xếp thấp vì nó sợ human , con doom hệ demon chỉ cần có cục mana thôi là 1 đấm dame nó tank là nó cho con enig kia nghỉ chơi luôn , chưa kể còn có CM buff nữa , mage thì ko cần phải xếp cao đâu, ông kia giữ puck chắc kick mana cho nó chứ sao mà thả kịp 2 phát nếu doom có đồ mana bỏ lên đầu . nó mà thả 1 bãi thì team nó chết sạch là cái chắc
Doom đấm vào đám goblin gần 20 giáp thì lên mana sao nhanh đc bằng con enigma có nhiêu đó đồ, nội nó giật cái dagon chắc full mẹ cây rồi:surrender:
Có những trận chấp nhận phải thua thôi chứ cờ giấy làm gì:go:

conmecf

Reaction score
0
hhoang195 said:
Doom đấm vào đám goblin gần 20 giáp thì lên mana sao nhanh đc bằng con enigma có nhiêu đó đồ, nội nó giật cái dagon chắc full mẹ cây rồi:surrender:
Có những trận chấp nhận phải thua thôi chứ cờ giấy làm gì:go:
Dame pure chứ phải dame thường đâu chưa kể cho lên tank đầu thì mana sạc 1s là đầy , dagon 2 giật còn chưa đc nửa cây lấy đâu mà full đc cây , vẫn xoay đc và con enig này bán độ đầy , chưa kể skill con enig này có phải chết ngay dồn dame đâu , khoá mồm cái hoặc chỉ ra đc 1 skill sao chết nổi đám phép kia trong khi dồn 1 turn bay màu , bài nào cũng có counter cả thôi , gặp nhà đánh tay thì ms it cửa chứ phép bao h nó ngại goblin , con doom nên nhớ là 1 con counter chặt 1 mục tiêu vì tốc độ ra skill của nó bên kia cũng chả có human thì cản doom ra skill trc kiểu gì , mình cho bạn tạo rooom test luôn cũng đc đồ thì cần 1 cục mana late game thôi

conmecf

Reaction score
0
MaxMedia said:
Cỡ nào nó cũng thả dc 1 bãi à, mà 1 bãi thế nào cũng dính con rồng => chết rồng. Rồi từ từ nó dọn bãi khác.
1 bãi chết kiểu gì rồng bạn đc bên kia làm gì có dame nào bồi vô vào team nó bốc hơi luôn , dame đốt theo s chứ phải dame dồn đâu , nên mới bảo chỉ doom 1 phát khéo còn doom trc là xong , nhét cục mana xong cho doom đứng đầu kéo hết team xuống là sure kèo , mình đánh chán cái bài counter vs doom này rồi

Nên nhớ team mage chỉ cần 3-4 s là clear sạch cái đám goblin nếu ko có bkb , còn mình con enig đâu có vị gì khi bị doom , enig chỉ sợ khi nó thả 2 bãi chồng thôi chứ 1 bãi đâu có vị gì , nói để bạn biết bài và những con có thể dùng counter vs cách xếp thôi

MaxMedia

Reaction score
1
conmecf said:
1 bãi chết kiểu gì rồng bạn đc bên kia làm gì có dame nào bồi vô vào team nó bốc hơi luôn , dame đốt theo s chứ phải dame dồn đâu , nên mới bảo chỉ doom 1 phát khéo còn doom trc là xong , nhét cục mana xong cho doom đứng đầu kéo hết team xuống là sure kèo , mình đánh chán cái bài counter vs doom này rồi

Nên nhớ team mage chỉ cần 3-4 s là clear sạch cái đám goblin nếu ko có bkb , còn mình con enig đâu có vị gì khi bị doom , enig chỉ sợ khi nó thả 2 bãi chồng thôi chứ 1 bãi đâu có vị gì , nói để bạn biết bài và những con có thể dùng counter vs cách xếp thôi
Router 48 team nó boom 2, chắc gì nó doom enigma mà không doom boom hoặc tibersaw.

Bác cứ lên đồ như nó, vừa vào trận đánh 1 cái đầy mana cash luôn, doom còn lâu mới đủ mana, chặt 2, 3 cái có thừa. Còn không lên dc đồ như vậy nói làm gì.

conmecf

Reaction score
0
MaxMedia said:
Router 48 team nó boom 2, chắc gì nó doom enigma mà không doom boom hoặc tibersaw.

Bác cứ lên đồ như nó, vừa vào trận đánh 1 cái đầy mana cash luôn, doom còn lâu mới đủ mana, chặt 2, 3 cái có thừa. Còn không lên dc đồ như vậy nói làm gì.
Bạn đưa hình vậy thì mình chỉ thế thôi , doom nó sẽ doom con mạnh nhất là Enigma chứ ko doom con nào khác , cả team đập 1 con doom nó xạc mana chắc chắn nhanh hơn con enig kia rồi , bạn kéo hết team xuống thì con enig còn lâu ms lên nổi mana trc dôm , bạn kéo cả team lên còn con puck buff mana free thế kia

conmecf

Reaction score
0
Mà nhớ ko lầm còn con distrup kìa nó có đồ mana xếp hàng đầu khoá mồm trc thì trong lúc đó slient kể cả bật bkb cũng đâu ra đc skills đâu , đánh mage bạn ko cần phải dâng team lên buff mana cho nó vậy đâu , xếp team late game quan trọng lắm chứ ko phải mỗi tướng ko

MaxMedia

Reaction score
1
conmecf said:
Mà nhớ ko lầm còn con distrup kìa nó có đồ mana xếp hàng đầu khoá mồm trc thì trong lúc đó slient kể cả bật bkb cũng đâu ra đc skills đâu , đánh mage bạn ko cần phải dâng team lên buff mana cho nó vậy đâu , xếp team late game quan trọng lắm chứ ko phải mỗi tướng ko
Dissupter 2 con 2*, 4 cục mana vẫn ra skill sau con engima.

conmecf

Reaction score
0
MaxMedia said:
Dissupter 2 con 2*, 4 cục mana vẫn ra skill sau con engima.

Đặt 1 bãi chết rồng là vì enigma có đồ tăng % dam skill bom nổ mất 1/3 máu. BH chém, nevermore skill v.v.v

//Doom hoàn toàn có thể doom boom 2, tinbersaw 3.

Thữ tế khi nó chưa có boom 2 vẫn có lúc def dc, có boom 2 rồi nghỉ chơi, nó cầm blink né disuptor rồi đặt 1 trái là xong nhiệm vụ.

Gửi từ Samsung SM-G975F bằng vozFApp
Lý do bạn ra skill sau nó là bạn kéo cả team lên đó , con enigma tầm đánh rất ngắn và đánh chậm , bạn nếu ra skill chậm hơn nó thì lên để 1 mình 1 con tank thôi tất cả rút hết xuống hàng cuối hoặc kế cuối , rồng 3 mà 1 skill enig BH chém cũng chết , con rồng bạn ko đồ à ? , mà nói thiệt nhé con distrup của bạn chẳng lẽ ko khóa mồm đc trc bọn kia để clear đám nó trc khi nó ra skills ? , còn tide cũng để làm cảnh ? .
Mình ko hiểu bạn có 2 con distrup mà để boom vs đám kia ra đc skills human của mage nữa

Mà bạn nói vậy thì do boom 2 chứ do gì con enig RO

natomylove

Reaction score
0
natomylove said:
Tính mua pass mà bị lỗi này, em phải làm sao đây mọi người ơi
Ảnh
Gửi từ Xiaomi Redmi Note 5 bằng vozFApp
Cái này có phải do em chơi bản Global ko các thím :sosad:
Gửi từ Xiaomi Redmi Note 5 bằng vozFApp