Auto Chess Mobile Early Access - Giao Lưu Thảo luận Trao đổi Tình cảm - Beta Trên Android/iOS 2019

conmecf

Reaction score
0
lac332211 said:
Thêm cả siren giờ nhà nào cũng tranh nhau mà mua. Up 2 sao khó vãi lon coca. Mình lại đang spam hunter để leo king, những nhà khác thấy quá phiêu :pudency:
rook 9 mình thấy đánh dễ mà , spam god mage mình nói thật là ít bị trùng nhất đó :byebye:

yoolooo

Reaction score
0
roysoul199 said:
mua từ đời nào rồi bro :byebye: xài ie hả :byebye:,
vậy các bác chơi bản nào?
game này có mấy bản bác? muốn chơi bản quốc tế thì ios cứ đổi store Mĩ mà download hả?

conmecf

Reaction score
0
yoolooo said:
vậy các bác chơi bản nào?
game này có mấy bản bác? muốn chơi bản quốc tế thì ios cứ đổi store Mĩ mà download hả?
Bản nào thì cũng chỉ có 3 server Asia , EU , NA thôi , bạn cứ lên store VN ios là auto chess VN mà dow về chơi thôi , VN mua về để tiện thanh toán vs tổ chức giải đó mà :byebye: , bản quốc tế vs bản VN là 1 thôi

phbee

Reaction score
0
mình chơi mỗi bài mà thằng bạn chỉ cứ con nào có hình rìu là mua thôi
)

shugi1

Reaction score
0
conmecf said:
rook 9 mình thấy đánh dễ mà , spam god mage mình nói thật là ít bị trùng nhất đó :byebye:
Bữa trước có nhờ bác tư vấn chơi god mà khó quá bác à. Nhiều trận đánh build đc đội hình ổn đang top đầu, cái tầm giữa game r21 đội hình tụi nó bắt đầu mạnh vả e liên tục luôn. Up 9 roll hoài ko ra god rồi toang :pudency:

Công nhận bác spam bài này lên đc Queen kinh thật :stick:

conmecf

Reaction score
0
shugi1 said:
Bữa trước có nhờ bác tư vấn chơi god mà khó quá bác à. Nhiều trận đánh build đc đội hình ổn đang top đầu, cái tầm giữa game r21 đội hình tụi nó bắt đầu mạnh vả e liên tục luôn. Up 9 roll hoài ko ra god rồi toang :pudency:

Công nhận bác spam bài này lên đc Queen kinh thật :stick:
Không nhất thiết phải ra zeus đâu bro , god chỉ cần có những con core lên 2 sao hết là mạnh rồi , ko thì kiếm mars 3 :byebye:

MaxMedia

Reaction score
1
lac332211 said:
Quá chán meta này ae à. Mage vô cmn đối. Đánh dọn gần sạch hàng tank thì con già nó phẹt 1 phát dkm, chưa kể shaman khóa mõm, 2 xương cá éo xi nhê, chờ tẩu phỉ thúy như mò kim đáy biển, mạnh 1 cách quá đáng. Mà éo bao giờ đi trọn vẹn đc team này 1 ván ít nhất 2 thằng ks cờ của nhau ở rook 9 :stick:
Đang ở root 9 nè, mới vả 1 thằng 6 mage = knight medusa, tide.
Và vừa chơi 6 mage lại suýt thua 1 đứa 6 human, nếu không phải nó tạch vì round 40 thì mình thua cmnr, 6 human nó đụng phát là silent, tide bkb mà cũng chả làm gì, storm shaman cũng tạch.
//Mình spam troll knight lên rook 9, lâu lâu mới bị đụng, phải đổi hướng.
Gửi từ Samsung SM-G975F bằng vozFApp

yoolooo

Reaction score
0
conmecf said:
Bản nào thì cũng chỉ có 3 server Asia , EU , NA thôi , bạn cứ lên store VN ios là auto chess VN mà dow về chơi thôi , VN mua về để tiện thanh toán vs tổ chức giải đó mà :byebye: , bản quốc tế vs bản VN là 1 thôi
chán dota underlords rồi qua chơi autochess thấy phê vl các bác ạ :beauty:
mình down auto chess bên store us về rồi chọn server asia rồi, đăng ký bằng acc dragonest luôn, nhưng không biết làm sao để link với account bên epicgames để sync qua, vào bản pc đăng nhập đúng id với pass dragonest nhưng nó không sync các bác ạ :sweat::sweat::sweat:

conmecf

Reaction score
0
yoolooo said:
chán dota underlords rồi qua chơi autochess thấy phê vl các bác ạ :beauty:
mình down auto chess bên store us về rồi chọn server asia rồi, đăng ký bằng acc dragonest luôn, nhưng không biết làm sao để link với account bên epicgames để sync qua, vào bản pc đăng nhập đúng id với pass dragonest nhưng nó không sync các bác ạ :sweat::sweat::sweat:
Hình như PC chưa kết nối mobile đâu bro :byebye: