Apple Watch bá đạo thế này luôn à các bác

AccMoiDungBan

Reaction score
1
BanDiRoiBiet.v4 said:
Xạo lon đéo có gì vui. Mình đặt bạn làm app tương tự cho iPhone đấy bạn làm đc ko báo giá mình.
via vozForums for iPhone
Ngáo à? Đồng hồ thông minh mới có cảm biến chứ iphone làm đéo gì có cảm biến? Anh muốn đeo cái iphone vô tay?
Gửi bằng vozFApp

dzaigovn

Reaction score
0
skykhoa.6 said:
Dùng được đâu ba, cái này là tính năng phát hiện té ngã của series 4, ngoài Việt Nam mới dùng được
Dùng ngon nhé, chỉ có cái đo điện tim đồ với LTE là chưa dùng được ở việt nam thôi, tôi đang dùng con S4 thép đây :chaymau:

nhanngoctien

Reaction score
0
bravovn said:
Mua cho ba mẹ thì aw cho nó ổn định. Android nó hên xui lắm, mà chắc chưa thằng nào có vị này. Có ss watch active 2 sang đầu năm sau nghe bảo có nhưng nó chạy tizen

Sent from Tiểu mễ gạo lức ghi chú 5 using vozFApp
thank bác, chắc làm con aw

thekinggh

Reaction score
0
Trên iphone 7 cũng có tính năng gọi và thông báo địa điểm khẩn cấp (chưa biết apple watch là gì
) )

via vozForums for iPhone

BanDiRoiBiet.v4

Reaction score
0
AccMoiDungBan said:
Ngáo à? Đồng hồ thông minh mới có cảm biến chứ iphone làm đéo gì có cảm biến? Anh muốn đeo cái iphone vô tay?
Gửi bằng vozFApp
Anh muốn cảm biến gì trên ip để có thể làm đc app đó? Tôi đeo hay ko ko cần biết mà a có làm đc ko?
via vozForums for iPhone

hungfocus91

Reaction score
0
Tin này bữa đăng lên 9gag, tụi nó cmt

"ads are getting smarter" :lol::lol::lol::lol::lol:

mr3x

Reaction score
0
Tính năng này có lâu rồi, cứu được rất nhiều người rồi.

Nhưng cũng có tình huống khá bi hài, 1 anh chồng bị vợ bắt tại trận khi đang hành sự với em bồ vì vật nhau kiểu gì mà nó báo toạ độ về cho vợ. Vợ check thấy toạ độ đó ở khách sạn nên ko gọi nữa mà đến tóm gọn luôn

kemkit

Reaction score
0
freedom.1 said:
Mình sẽ cài mức nhịp tim giới hạn. Nếu nó phát hiện vượt qua giới hạn thì nó tự động gửi tin nhắn và gps đến sdt mình chọn lúc setup,
via vozForums for iPhone
Ở kynu.net à

leminhdu108

Reaction score
0
bữa trước còn đọc tin thấy chồng trốn vợ đi massage, nhịp tim tăng cao, nó tưởng bị máu dồn cơ tim nên nó báo về chị vợ, và cái kết thì tan nát

a.y.e

Reaction score
0
AccMoiDungBan said:
Cái này check vài cái cảm biến là ra chứ gì đâu mà bá với chả đạo?

Gửi bằng vozFApp
công nghệ của người ta, ko bá đạo thì bác chế tạo giúp cái đồng hồ rồi nhét cái tính năng đó vào đi :gach: