hioisinhsauthamsat

Reaction score
0
Thấy blue exchange áo ghi 100% cotton, mặc thử tại tiệm khá ưng nhưng chưa mua do k có size. Nhờ mấy thím đánh giá blue exchange hộ luôn. Áo phông thôi nhé

via vozForums for iPhone

YKDN

Reaction score
1
artoo123 said:
Có bác nào mua hay xài áo của coolmate chưa ạ e xin review :adore:
Mặc đẹp, nhưng nhanh dãn lắm, dãn ở cái cổ, nhìn như dẻ lau :adore:. Mua mặc 2-3 tháng bỏ mua cái mới thì được, giá mềm :gach:
Klq: tụi này hệ thống lắm lỗi vãi :lol: lắm :gach:

YKDN

Reaction score
1
hioisinhsauthamsat said:
Thấy blue exchange áo ghi 100% cotton, mặc thử tại tiệm khá ưng nhưng chưa mua do k có size. Nhờ mấy thím đánh giá blue exchange hộ luôn. Áo phông thôi nhé
Áo thun blue xchange mặc vài tháng nó dãn chiều dài nhìn như cái váy :sosad:

mabu999999999

Reaction score
0
DuongQua2Chym said:
Em đabg chạy sale ,đã đăng ký gói freeship 50k nên tầm ngày được duyệt thì ai mua sẽ được hỗ trợ 1 áo cũng freeship thím ạ, giá em tham khảo hết rồi nên em khá tự tin là giá đang gần thấp nhất rồi ạ.Thím không mua thì giúp em vô thêm đại vài áo vô giỏ hàng cho nó xôm với ,biết đâu lại cần . Thank thím :chaymau:
có size to không thím :gach:

love2083

Reaction score
0
yelbit said:
t hay mua áo của Old Sailor (chs ko tìm đc thông tin brand này :sweat:) và Icon denim, giá khoảng 200-300k thôi
Old Sailor có shop thebs bán, mình mới ghé đợt trước tết, thấy cũng tạm, được cái là size lớn nhiều, do tụi thebs bán đồ big size mà :sogood:

[R]ainy

Reaction score
2
300 trở xuống thì có Uniqlo là ngon nhất quả đất rồi. Dòng rẻ nhất của nó ship nhật tầm 150 thì phải, dòng dry-ex thì ~ 250 gì đấy, rồi còn 1 dòng nữa lúc sale ~ 300, mình đang mặc cực mát, áo xài 2 năm rồi chưa thấy bị nhão hay bạc màu.

Veneno

Reaction score
0
ah thấy cái teenworld in mấy áo đẹp phết

tnbao91

Reaction score
0
mình bán hàng tự sản xuất sang xịn mịn, chủ thớt search HYPE LAB bên facebook nha, có deal giảm giá cho voz

nck199xx

Reaction score
0
DuongQua2Chym said:
Chấm nhưng không hóng, rẻ thì dưới sign nhé ,bao mát ,300k mua dc 5 cái chia ra mặc thì bao bền :shame::shame::shame:
Free ship thì mua :shame::shame:

via vozForums for iPhone

Con ngan nho

Reaction score
0
Mới mua mấy cái áo thun 140k trước tết bên the blue mặc thấy ok

Gửi từ Samsung SM-A720F bằng vozFApp