AnhNgoc Bán KingSton giả chăng? Support KingSton trả lời giùm e

ducntt

Reaction score
0
Bạn chụp hình mờ như vậy thì rất khó phân biệt được. Bạn nên chụp lại hình khác đi, đặc biệt là phần nhãn ghi thông tin của thanh RAM đó.

gefocex

Reaction score
0
ducntt said:
Bạn chụp hình mờ như vậy thì rất khó phân biệt được. Bạn nên chụp lại hình khác đi, đặc biệt là phần nhãn ghi thông tin của thanh RAM đó.
trên nhãn co thông tin gì m gi hết ở trang 1 bài viết rồi còn gì

nipo

Reaction score
0
Kingston lởm đi BH nhiều.đổi sang hàng khác dùng đi.

ducntt

Reaction score
0
nipo said:
Kingston lởm đi BH nhiều.đổi sang hàng khác dùng đi.
Chắc bạn này mua nhầm hàng giả nhiều rồi nên mới nói vậy. Chứ mình dùng RAM Kingston hơn 3 năm rồi có bị gì đâu. Quan trọng là phải mua được hàng chính hãng. Đừng ham hàng giá rẻ bán trôi nổi... không rõ nguồn gốc...

nipo

Reaction score
0
mịa mua ở Hanoicomouter phải đi đổi bảo hành mấy lần.tem nhà phân phối hẳn hoi nhé. bảo hàng giả Hafnoi computer nó vả cho lệch mồm bây h.

Rygar8x

Reaction score
0
nipo said:
mịa mua ở Hanoicomouter phải đi đổi bảo hành mấy lần.tem nhà phân phối hẳn hoi nhé. bảo hàng giả Hafnoi computer nó vả cho lệch mồm bây h.
Sản fẩm nào mà chẳng có vài cái bị lỗi :stick: chắc số bác đen nên vớ fải cái đấy thôi chứ e trung thành với RAM Kingston cho Lap cả mấy năm nay có bị làm sao đâu :sogood: đổi máy bao nhiêu lần cũng toàn tìm mua RAM Kingston hết :byebye: h có cho tiền em cũng đếk thèm đi mua cái loại khác :byebye:

Transformer

Reaction score
0
Sao ram của bạn có chữ K nhỉ mà không phải là cái hình đầu người ,,em nghi giả lắm:sexy:

Kingston Technology

Reaction score
0
Chào bạn Gefocex,
Xin cám ơn bạn về lá thư và những phản hồi của bạn. Thông tin của bạn đã được chúng tôi tiếp nhận.
Để tiến hành xác minh thì chúng tôi vẫn cần thêm thông tin về mã số chứng thực được in trên nhãn của thanh bộ nhớ. Bạn xem hình đính kèm.

Xin vui lòng cung cấp cho chúng tôi mã số này và chúng tôi sẽ sớm tìm ra vấn đề của bạn, cám ơn.
Thân chào,
Kingston Technology

gefocex

Reaction score
0
Kingston Technology said:
Chào bạn Gefocex,
Xin cám ơn bạn về lá thư và những phản hồi của bạn. Thông tin của bạn đã được chúng tôi tiếp nhận.
Để tiến hành xác minh thì chúng tôi vẫn cần thêm thông tin về mã số chứng thực được in trên nhãn của thanh bộ nhớ. Bạn xem hình đính kèm.

Xin vui lòng cung cấp cho chúng tôi mã số này và chúng tôi sẽ sớm tìm ra vấn đề của bạn, cám ơn.
Thân chào,
Kingston Technology
vâng ảnh chụp chi tiết đây:

nguyenvandat

Reaction score
0
làm ăn chậm chạp quá

Có check cái seri thôi mà nửa tiếng ko xong