Anh em khi biết 1 đưa con gái sống buông thả lấy bạn mình thì làm ntn

n.mighty

Reaction score
2
:pudency:
Thằng bạn lấy vợ, không thân lắm nhưng cũng có chơi. Nó lấy con đó em nhìn hình choáng luôn không biết sao mà nó lấy đc.
Con nhỏ đó ăn chơi từ hồi mới có ola, 2k10 em nó 18 tuổi mình cũng thịt đc mấy lần, sau lên ola thấy em nó hoang đàng quá nên cắt liên lạc. Quá trình sau này thì khỏi bàn, em nó lên trời đất làm r 0n nữa cơ, bạn bè ở quê kể hay gặp nó đi với 1 thằng nông dân cực nổi ở quê vì cái trò gắn bi vào súng và xài thuốc liên tục (Giờ thằng đó toang rồi, nghe đâu bị gan thận gì đó).
Ăn chơi cỡ vậy mà ko biết sao lừa đc thằng bạn em, con đó cũng xinh đẹp gì cho cam, giờ vừa già vừa ốm, ngực chắc phải 2 con bulong 3 phân mất ...
Thằng bạn em thì khờ đụt, năm nay 33 cmnr, tội. Anh em sau này có ế thì cũng kén chút nha, vơ bèo vạt tép toang hết tông môn:sosad:

the9mar3

Reaction score
0
Tôi là thằng bạn của bạn đây. Tôi chưa cưới vợ mà. Anh bạn nói ai vậy?

Frozenn

Reaction score
0
Chắc giống pha cần tốc và cái tha thu định mệnh ấy hả

Sent from Samsung SM-N960U using vozFApp

nhatlathangngu123

Reaction score
0
Cần hỏi một số đoạn có nghĩa gì ạ:

"trời đất làm r 0n"

"gắn bi vào súng"

trời đất em đoán là thiên địa

phomaiconbocuoi

Reaction score
0
nhatlathangngu123 said:
Cần hỏi một số đoạn có nghĩa gì ạ:
"trời đất làm r 0n"
"gắn bi vào súng"
trời đất em đoán là thiên địa :byebye:
thiên địa rau 0 nốt
có mấy thằng có trò bệnh hoạn là cấy bi sắt vào chim ấy mai fen, cái trò này thì con nào mê rồi ít khi bỏ đc vì độ phê chắc chim thường cỡ nào cũng không theo kịp :surrender:

favoz_2013

Reaction score
1
n.mighty said:
:pudency:
Thằng bạn lấy vợ, không thân lắm nhưng cũng có chơi. Nó lấy con đó em nhìn hình choáng luôn không biết sao mà nó lấy đc.
Con nhỏ đó ăn chơi từ hồi mới có ola, 2k10 em nó 18 tuổi mình cũng thịt đc mấy lần, sau lên ola thấy em nó hoang đàng quá nên cắt liên lạc. Quá trình sau này thì khỏi bàn, em nó lên trời đất làm r 0n nữa cơ, bạn bè ở quê kể hay gặp nó đi với 1 thằng nông dân cực nổi ở quê vì cái trò gắn bi vào súng và xài thuốc liên tục (Giờ thằng đó toang rồi, nghe đâu bị gan thận gì đó).
Ăn chơi cỡ vậy mà ko biết sao lừa đc thằng bạn em, con đó cũng xinh đẹp gì cho cam, giờ vừa già vừa ốm, ngực chắc phải 2 con bulong 3 phân mất ...
Thằng bạn em thì khờ đụt, năm nay 33 cmnr, tội. Anh em sau này có ế thì cũng kén chút nha, vơ bèo vạt tép toang hết tông môn:sosad:
Ảnh đâu bác, phải có ảnh mới biết được như thế nào chứ :surrender:

n.mighty

Reaction score
2
favoz_2013 said:
Ảnh đâu bác, phải có ảnh mới biết được như thế nào chứ :surrender:
Không up ảnh đâu bác, nhỡ có nằm vùng toang hết

iamstven

Reaction score
0
Thằng bạn tôi đi hát đỵt con bé tay vịn có chửa phải cưới đây, nhưng cái định mệnh cưới xong một thời gian thì ko may bị hỏng thai. Cuộc sống giờ như thế nào chắc các ông cũng đoán được đấy

via vozForums for iPhone