[Android box] Xiaomi Mi Box 4K Global - Android box giá rẻ,thân thiện,dễ dùng

amoniac06

Reaction score
0
Alex_Vu said:
Vietmediaf có acc fshare thì add vô, còn ko thì donate cho vietmediaf. Nhiêu tiền tui ko biết nữa, tại tui xài acc fshare

Ông coi bằng VNopenplaylist đó. Có 1 nùi server free như phimbathu, tvhay, phim.media
VietMediaF thì 10k/Tháng

khi coi thì nó sẽ qua server của VMF để get link fshare

phuc_tho1

Reaction score
0
Alex_Vu said:
Vietmediaf có acc fshare thì add vô, còn ko thì donate cho vietmediaf. Nhiêu tiền tui ko biết nữa, tại tui xài acc fshare

Ông coi bằng VNopenplaylist đó. Có 1 nùi server free như phimbathu, tvhay, phim.media
Đang kiếm host free phimmoi nè bác biết nơi mô.
Tụi phimbathu vs bulitv nó sụp lần trước xong phim update chận hẳn :sweat:
Gửi bằng vozFApp

hi-end

Reaction score
0
Vẫn chưa có cách nào paired thằng mibox với tay cầm ps4 hả các bác :sosad:

KIA K3000

Reaction score
0
Em mới mất remote, giờ tìm lại tính mua loại hồng ngoại nhưng nghe nói xài pin tròn dẹp như đồng hồ. Ko biết có hao và phím nảy như remote zin ko nữa

Gửi từ Xiaomi Mi A2 Lite bằng vozFApp

loyal_2906

Reaction score
0
KIA K3000 said:
Em mới mất remote, giờ tìm lại tính mua loại hồng ngoại nhưng nghe nói xài pin tròn dẹp như đồng hồ. Ko biết có hao và phím nảy như remote zin ko nữa

Hình như đúng như vậy , hình như nó dùng pin cmos hay pin to to kiểu trong mấy cái smartkey của xe máy hay sao đó thím.

20404667

Reaction score
0
KIA K3000 said:

Mình còn dư cái remote hồng ngoại zin của con 3c bác cần ko, remote bên ngoài toàn hàng lô dùng pin AA bấm tạch tạch :D

comeback.king3

Reaction score
0
KIA K3000 said:

\
Remote hồng ngoại thì chắc ko có tìm kiếm giọng nói đâu. Mua cái remote cho android box tầm 200k, có giọng nói ấy ngon hơn

KIA K3000

Reaction score
0
20404667 said:
Mình còn dư cái remote hồng ngoại zin của con 3c bác cần ko, remote bên ngoài toàn hàng lô dùng pin AA bấm tạch tạch :D
Nó màu trắng hay màu đen bác :chaymau:

KIA K3000

Reaction score
0
20404667 said:
Màu đen bác, nhìn cũng giống y như remote của con 4k :D
Bác nói sớm đỡ! Em mới order một con bên shopee, thằng shop nó nói là xài pin 3a chứ ko phải pin dẹp :chaymau: