fuji_bk

Reaction score
0
Mình nghe nói Ấn Độ họ càng ngắn thì level càng cao đúng ko nhỉ

via vozForums for iPhone

Mylife1

Reaction score
0
LuuKietHuy said:
Mình ở Nhật, đợt nghỉ tết đi du lịch qua mấy thành phố cổ chơi nên ra ga tàu shinkansen sớm vừa nhâm nhi lon cà phê nóng vừa đợi tàu, đang tận hưởng cái không khí trong lành thì có thằng ml Ấn Độ nào tự dưng tụt quần ngồi ỉa 1 bãi cạnh cây bán nước tự động:canny: 5 phút sao police tới hốt cả người lẫn cứt đi.:badsmell:
Trước có quả điểm báo nào mô tả tục ỉa bậy của bọn này,được mấy chục page,
chúng nó còn dẫn nhau đi ỉa cho thấm đẫm tình người nữa cơ :hehe::hehe:

Mylife1

Reaction score
0
LuuKietHuy said:
Mình ở Nhật, đợt nghỉ tết đi du lịch qua mấy thành phố cổ chơi nên ra ga tàu shinkansen sớm vừa nhâm nhi lon cà phê nóng vừa đợi tàu, đang tận hưởng cái không khí trong lành thì có thằng ml Ấn Độ nào tự dưng tụt quần ngồi ỉa 1 bãi cạnh cây bán nước tự động:canny: 5 phút sao police tới hốt cả người lẫn cứt đi.:badsmell:
Trước có quả điểm báo nào mô tả tục ỉa bậy của bọn này,được mấy chục page,
chúng nó còn dẫn nhau đi ỉa cho thấm đẫm tình người nữa cơ :hehe::hehe:

Vit Xao Xa Ot

Reaction score
1
LuuKietHuy said:
Đm có ko hài vậy?
Mà police nhanh vậy ?

Sent from Xiaomi Redmi Note 7 Pro using vozFApp

Vit Xao Xa Ot

Reaction score
1
LuuKietHuy said:
Đm có ko hài vậy?
Mà police nhanh vậy ?

Sent from Xiaomi Redmi Note 7 Pro using vozFApp

djcrv

Reaction score
0
thddakmil said:
Vãi ông. Nghĩa là những việc dơ bẩn như lau đít lau chim... thì dùng tay trái. Việc nào sạch sẽ thơm tho thì dùng tay phải như bốc cơm ăn chẳng hạn.
Nó móc lốp bằng tay nào thím?

Sent from Samsung SM-N920C using vozFApp

djcrv

Reaction score
0
thddakmil said:
Vãi ông. Nghĩa là những việc dơ bẩn như lau đít lau chim... thì dùng tay trái. Việc nào sạch sẽ thơm tho thì dùng tay phải như bốc cơm ăn chẳng hạn.
Nó móc lốp bằng tay nào thím?

Sent from Samsung SM-N920C using vozFApp

a_l_2606

Reaction score
1
chuyen gia xao quyet said:
không biết bạn có đẹp bằng em này chưa (cũng là một thành viên voz lâu năm), gái đẹp thì khoe chứ có gì mà lạng tới lạng lui, nãy giờ thấy bạn đong đưa nhột mắt quá :">
Mình chỉ bảo mình không phải trai bóng thôi bạn, đâu dám nhận xinh đẹp gì đâu :"> Còn cái đội Ấn thích da trắng với con gái mạn Đông Á, Đông Nam Á là mình thấy vây, bạn bè mình có mấy đứa tiếp xúc với Ấn cũng thấy thế, nó cưa ai thì chẳng phải khen người ấy xinh, còn mình có tự nhận gì đâu nào? :sweat:

Đẹp hay không thì mình cũng chẳng dám đưa mặt mình lên Voz đâu, cái động toàn đàn ông kiểu gì chẳng có ít nhiều người quen của mình nằm vùng. Biêt rõ mặt lên đây thì sau lời ăn tiếng nói phải kín cả, không thoải mái nữa thì mình tiếc lắm. Với cả lỡ mồm mà vuột mất cơ hội được cất nhắc lên chức thì càng không thể :pudency:

caisodaohoa said:
:chaymau:
Thím Nhâm Thân đúng không? Tôi nhớ là gặp thím 3 lần thì là 3 cái này.
Nhâm Thân thì đúng rồi, nhưng người thì không phải. Vì 2/3 cái áo thím thấy lại là đồ mình mới mua, còn chưa kịp mặc :chaymau:

a_l_2606

Reaction score
1
chuyen gia xao quyet said:
không biết bạn có đẹp bằng em này chưa (cũng là một thành viên voz lâu năm), gái đẹp thì khoe chứ có gì mà lạng tới lạng lui, nãy giờ thấy bạn đong đưa nhột mắt quá :">
Mình chỉ bảo mình không phải trai bóng thôi bạn, đâu dám nhận xinh đẹp gì đâu :"> Còn cái đội Ấn thích da trắng với con gái mạn Đông Á, Đông Nam Á là mình thấy vây, bạn bè mình có mấy đứa tiếp xúc với Ấn cũng thấy thế, nó cưa ai thì chẳng phải khen người ấy xinh, còn mình có tự nhận gì đâu nào? :sweat:

Đẹp hay không thì mình cũng chẳng dám đưa mặt mình lên Voz đâu, cái động toàn đàn ông kiểu gì chẳng có ít nhiều người quen của mình nằm vùng. Biêt rõ mặt lên đây thì sau lời ăn tiếng nói phải kín cả, không thoải mái nữa thì mình tiếc lắm. Với cả lỡ mồm mà vuột mất cơ hội được cất nhắc lên chức thì càng không thể :pudency:

caisodaohoa said:
:chaymau:
Thím Nhâm Thân đúng không? Tôi nhớ là gặp thím 3 lần thì là 3 cái này.
Nhâm Thân thì đúng rồi, nhưng người thì không phải. Vì 2/3 cái áo thím thấy lại là đồ mình mới mua, còn chưa kịp mặc :chaymau:

d3adc3II

Reaction score
0
a_l_2606 said:
Đẹp hay không thì mình cũng chẳng dám đưa mặt mình lên Voz đâu,
Cái này chính xác, tội tình gì phải đưa mặt lên cho người đời bình phẩm.

P/s: nhưng có thể pm riêng cho m, j/k :lol: