LumiaCatwalk

Reaction score
0
Bọn ấn chỗ t sạch sẽ vcl ấy, đi đâu cũng nước hoa xà phòng rửa tay
ăn thì toàn ăn đồ ngọt ko ăn mặn

dothanhha000

Reaction score
0
Thế méo nào du lịch của Ấn đụ lại phát triển thế ko biết, hay bọn tây lông thích trải nghiệm cảm giác mạnh:eek:h:

nguyen thi kim tien

Reaction score
0
BaocaosuOKverIV said:
mấy anh ấn thì khỏi nói rồi, combo ỉa bậy xong lấy tay chùi, ăn bốc, uống nc đái bò là biết rồi :rofl: lại thêm cái máu hấp diêm nữa :lmao: méo hiểu sao cũng có người sang du lịch được.

hài nhất mấy anh ấn mà thấy ảnh em nào trắng trẻo tí, kiểu gì cũng inbox rồi tag ảnh mặt các anh ấy vào tường con nhà người ta:rofl:
Xem clip cameraman tí bị quây úp đấy bác, bên đấy bọn nó hiếp giết tởm dã man

ocervn

Reaction score
0
Nguyên cái clip toàn tiếng còi xe! Bọn Ấn này giao thông như loằn, thằng nào ra đường cũng mong thành cảm tử quân kamikaze. Sang đấy nửa tháng bị tai nạn gt 2 lần may đéo toang.

BossOfVOZER

Reaction score
1
ocervn said:
Nguyên cái clip toàn tiếng còi xe! Bọn Ấn này giao thông như loằn, thằng nào ra đường cũng mong thành cảm tử quân kamikaze. Sang đấy nửa tháng bị tai nạn gt 2 lần may đéo toang.
Bác kể anh em nghe với. Viết thread càng hay :adore:

BossOfVOZER

Reaction score
1
ocervn said:
Bác kể anh em nghe với. Viết thread càng hay :adore:

banbancaiban

Reaction score
0
Ngày xưa nghe vozer bảo tụi ấn ỉa bậy mình cứ tưởng phóng đại :sosad: dm bựa thật