BossOfVOZER

Reaction score
1
haomt91 said:
Từ khi biết đến Văn Hoá, Xã Hội của tụi đàn ông Ấn Đụ này thì hết muốn du lịch. Giờ bao free cũng dí :lol: vào đi.
Có cái phóng sự nào mà cả thành phố có mấy cái wc, dân ra đường, ra biển ỉa bậy... Coi vừa gớm vừa hài.

via vozForums for iPhone
Vụ ỉa bậy là có thật luôn à thím :adore:

BossOfVOZER

Reaction score
1
haomt91 said:
Từ khi biết đến Văn Hoá, Xã Hội của tụi đàn ông Ấn Đụ này thì hết muốn du lịch. Giờ bao free cũng dí :lol: vào đi.
Có cái phóng sự nào mà cả thành phố có mấy cái wc, dân ra đường, ra biển ỉa bậy... Coi vừa gớm vừa hài.

via vozForums for iPhone
Vụ ỉa bậy là có thật luôn à thím :adore:

yeu_tao_ko

Reaction score
0
BossOfVOZER said:
Em là Khoa nè anh. Nhìn nick em là biết rồi còn gì. :sexy: Anh inbox mạng gì em tặng cho cái card 500 :sexy:
Phát cạc đi thím Khoa ơi, :sexy:

yeu_tao_ko

Reaction score
0
BossOfVOZER said:
Em là Khoa nè anh. Nhìn nick em là biết rồi còn gì. :sexy: Anh inbox mạng gì em tặng cho cái card 500 :sexy:
Phát cạc đi thím Khoa ơi, :sexy:

whitemask

Reaction score
1
Ấn có nhiều khu vực khác nhau. Đi chơi thì nên đi vùng Bắc Ấn và Tây Ấn, cảnh đẹp, con người OK.

Tin làm gì mấy đứa kiếm tiền nhờ câu like câu view lựa toàn mấy chuyện ko ra gì để review. Ở đâu cũng có cái này cái kia, cứ tới tận nơi mà tự cảm nhận.

whitemask

Reaction score
1
Ấn có nhiều khu vực khác nhau. Đi chơi thì nên đi vùng Bắc Ấn và Tây Ấn, cảnh đẹp, con người OK.

Tin làm gì mấy đứa kiếm tiền nhờ câu like câu view lựa toàn mấy chuyện ko ra gì để review. Ở đâu cũng có cái này cái kia, cứ tới tận nơi mà tự cảm nhận.

Maxsetting

Member
Reaction score
2
whitemask said:

Ở Ấn Độ vui ko bạn da nâu, sao biết voz và tiếng việt tốt thế :sexy:

Maxsetting

Member
Reaction score
2
whitemask said:

Ở Ấn Độ vui ko bạn da nâu, sao biết voz và tiếng việt tốt thế :sexy: