AMD Ryzen 3000 series rò rỉ giá và cấu hình, tối đa 16 nhân - 5.1 GHz trên socket AM4

hacdao01

Reaction score
0
Mới làm dàn zen+ xong :sosad::sosad: Nhìn thông tin muốn lên đỉnh quá :sexy::sexy:

Sent from :) using vozFApp

Dark Man

Member
Reaction score
1
LoveNF said:
VÌ hoàn cảnh nên phải dùng Intel nhưng vẫn chửi chết cụ m đi thằng mất dạy. Xài keo chó bao nhiêu năm đến giờ flagship vẫn keo kiệt dùng TIM lởm, 4 cores mãi k chịu lớn. Hả hê vl đkm súc vật Intel bủn xỉn hạ cấp tởm lợm : -_- -_-
Dù gì cũng đã ái ân bao nhiêu năm

Đừng vì con bông hậu 18 tuổi mà tẩy chay con vợ già 30 tuổi chứ :shame:

minhsuperstar

Reaction score
0
hacdao01 said:
Mới làm dàn zen xong :sosad::sosad: Nhìn thông tin muốn lên đỉnh quá :sexy::sexy:

Tức lắm chứ lên đỉnh gì! Lỗi thời khi dòng đời chưa tới 1 năm. Úi nghe quen quen....Đâu đó hình như nghe giống "cà bi" nhỉ?

Archmage

Reaction score
0
Hello14 said:
3600G - 8C/16T - 20CU NAVI - 199$

20CU NAVI liệu tương đương 1050Ti chưa nhị
20CU VEGA với HBM2 thì ngang 1050 rồi :">. 20CU Navi với DDR5 thì có khi tương đương 1050ti thật chứ chả đùa

hacdao01

Reaction score
0
minhsuperstar said:
Tức lắm chứ lên đỉnh gì! Lỗi thời khi dòng đời chưa tới 1 năm. Úi nghe quen quen....Đâu đó hình như nghe giống "cà bi" nhỉ?
Ko thấy mình có 2 ý ah thím. Mà tính cũng ko tức lắm, mình cần thì build thôi :gach:

AMDcian

Reaction score
0
Yoshiko Tsushima said:
Bọn Elite thì đúng hơn.
Nhập vào không bao nhiêu mà bán thì giá như trên trời, thôi ship mẹ taobao luôn cho rồi :go:

Sent using vozFApp
Nguồn nào ship taobao đáng tin cậy bác nhỉ :adore: Em cũng muốn xách chân CPU lắm cơ mà không biết bắt đầu từ đâu :badsmell:

hacdao01

Reaction score
0
AMDcian said:
Nguồn nào ship taobao đáng tin cậy bác nhỉ :adore: Em cũng muốn xách chân CPU lắm cơ mà không biết bắt đầu từ đâu :badsmell:
Bắt đầu từ google nhé thím :gach:
Đùa chứ trong thớt này có thím minhsuperstar nhận order taobao này. Còn dịch vụ thì có baogam hoặc thím nào bên f68 đó :byebye::byebye:

xperia xz1

Reaction score
0
ai là người cần cores :beauty::beauty::beauty::beauty::beauty: