Ai xài Vietcombank có ibanking, chuyển giúp 65k, mai mình gửi lại 100k. Cần gấp.

dasklney

Reaction score
1
tetcoi189 said:
Nọ đang đêm có thằng bạn C3 10 năm ko nc, mà xưa cũng éo thân thiết gì tự dưng pm hỏi tiền vay vài trăm ngàn, pm thẳng stk NH cho mình mới vãi lều, gọi qua fb nữa, riêng cái loại này next và mặt mình phải dày hơn mặt nó nhé mọi người. Mọi người đọc mà chết cười

Thì cứ trả lời là không có hoặc không muốn cho mượn là xong mà :pudency:

tetcoi189

Reaction score
0
Mình thấy ko cần phải trả lời vs loại như vậy thím ah
, thân thiết lonz j đâu, tất cả các thể loại nửa đêm alo hỏi vay tiền là cho quit hết

dasklney said:
Thì cứ trả lời là không có hoặc không muốn cho mượn là xong mà :pudency:

impactqn01

Reaction score
0
Thớt momo lắc heo vàng mà cũng có mấy thằng đi lừa từng 1 ngàn lẻ thì 65k không trả cũng có lí haha

ROYALVERTU

Reaction score
0
tetcoi189 said:
Nọ đang đêm có thằng bạn C3 10 năm ko nc, mà xưa cũng éo thân thiết gì tự dưng pm hỏi tiền vay vài trăm ngàn, pm thẳng stk NH cho mình mới vãi lều, gọi qua fb nữa, riêng cái loại này next và mặt mình phải dày hơn mặt nó nhé mọi người. Mọi người đọc mà chết cười

Thể loại này là đéo vay đâu được nữa, pm khắp nơi để kiếm gà, mỗi gà vay một ít. Ai cho vay thì biến mất, ai không cho vay thì pm chửi, loại này tao gặp đầy. Tôi thì khác ông, gặp loại này tôi chỉ đơn giản là : " tao cũng méo còn tiền" :gach: