Xaolozqua

Reaction score
0
Nha Tien Tri said:
Các bác cho em hỏi, bây giờ nhờ thằng cò rao mảnh đất 1tỷ, cò nó kiếm được dẫn lại. Mình nói đổi ý, không bán nữa, rồi cho tiền nước thằng cò, sau thì tự ý lấy số khách, đi sân sau với thằng khách kia thì sao nhỉ? Thế nếu bán được thì không mất tiền hoa hồng cho cò?
Vụ đứng 2 mảnh bị đánh thuế thì bác kia có nguồn gửi em xem với ạ.
Sống chó vậy thằng óc chó dcm nó sẽ ỉa lên bàn thờ gia phả nhà mày

endlesskid

Reaction score
0
Nha Tien Tri said:
Các bác cho em hỏi, bây giờ nhờ thằng cò rao mảnh đất 1tỷ, cò nó kiếm được dẫn lại. Mình nói đổi ý, không bán nữa, rồi cho tiền nước thằng cò, sau thì tự ý lấy số khách, đi sân sau với thằng khách kia thì sao nhỉ? Thế nếu bán được thì không mất tiền hoa hồng cho cò?
Chơi vậy ai chơi với bác nữa

tunayvesau

Reaction score
0
K lời hoặc ôm đồm là so với kì vọng thôi
T thấy thị trường còn khoẻ lắm

Sent from my Iphone using vozForums

KhangKhungKhiep

Reaction score
0
Nha Tien Tri said:
Nếu bác thấy vui vẻ và hài lòng với cách sống như thế thì cứ triển thôi bác. Đời sống được mấy tí, thích gì làm nấy, sống thoải mái là được. Lỡ đâu ngày mai bị thằng cò vác dao chém chết cũng thấy thanh thản :stick:

cocacola77

Reaction score
0
Nha Tien Tri said:
Không nên. Cò nó bỏ công sức đi kiếm về cho bác mà làm vậy có giàu hơn được nhiêu. Ae bds đa số sống nhờ cò có tâm. Bọn cò làm ăn bác nháo thì không cần phải bàn.

Dr SuKuTo

Reaction score
0
tôi còn tưởng anh là thư kí của Thống đốc ..làm lo quá ..

ryajautb

Reaction score
35
chỗ em chạy xe twf trung tâm 2km ra khu đô thị mới 400 củ miếng đât 70m2 có sẵn hạ tầng ngon lành mà còn ế chỏng vó, vậy mà đi 30m nữa ra mặt đường chạy về huyện toàn 15 củ/m2.thật vkl. thôi ở trong hẻm cho nó tiết kiệm chứ cái đường đấy có buôn bán được mấy

KhangKhungKhiep

Reaction score
0
Bữa 2015 2016 2017 năm nào có mấy ông cũng phán y chang, sắp bong bóng rồi, chờ bể rồi ôm tiền đi mua nhà, má, 2018 nó lên cái vèo phát méo mặt, tiền thì mất giá, hồi xưa mua được 1/2 miếng giờ mua được 1 góc chưa tới.

Nói chung riêng về bđs, đặc biệt mấy vùng có nhu cầu ở thực, mật độ dân cư đông thì ko bao giờ giảm được, có tiền là cứ phang đi, đợt này mua nhà có thể ép giá xuống 1 ít được, nhưng để chờ giảm sâu thì khó

hlgvn

Reaction score
1
Đất ở VN bây h giá cả đéo tin nỗi luôn.

Nhà tui có miếng đất ở thung lũng tình yêu Đà Lạt, đất nông nghiệp rộng ~ 2000m2, lấy giá mấy năm trc 5tr/m2 thì trị giá ~500k CAD. Bây h giá bao nhiêu tôi đéo biết luôn. Đi vô trung tâm TP độ 10p xe máy.

Thằng bạn tôi mới bán căn nhà của nó ở Ottawa, đât diện tích ~2000m2, 1 cái nhà mới xây. Cách downtown tầm 20p xe hơi. Bán đc 300k CAD.

Bữa nó qua VN chơi tui dẫn nó vô chơi, nó hỏi miếng đất này cỡ bao nhiêu tui kiu đéo biết, mấy năm trc tầm 500k. Xong nó hỏi lương TB kiểu kế toán ở ĐL nhiêu mày, tui kiêu $300/tháng. Thằng bạn tui kêu "mấy thằng VN mày điên hết rồi".

Hình nhà thằng bạn tui do tui tự chụp.

nkquang68

Reaction score
0
hlgvn said:
Đất ở VN bây h giá cả đéo tin nỗi luôn.
Nhà tui có miếng đất ở thung lũng tình yêu Đà Lạt, đất nông nghiệp rộng ~ 2000m2, lấy giá mấy năm trc 5tr/m2 thì trị giá ~500k CAD. Bây h giá bao nhiêu tôi đéo biết luôn. Đi vô trung tâm TP độ 10p xe máy.

Thằng bạn tôi mới bán căn nhà của nó ở Ottawa, đât diện tích ~2000m2, 1 cái nhà mới xây. Cách downtown tầm 20p xe hơi. Bán đc 300k CAD.

Bữa nó qua VN chơi tui dẫn nó vô chơi, nó hỏi miếng đất này cỡ bao nhiêu tui kiu đéo biết, mấy năm trc tầm 500k. Xong nó hỏi lương TB kiểu kế toán ở ĐL nhiêu mày, tui kiêu $300/tháng. Thằng bạn tui kêu "mấy thằng VN mày điên hết rồi".

Hình nhà thằng bạn tui do tui tự chụp.

Kêu bạn ông về daknong tôi bán cho, 2000m2 đất cỡ 150 củ thôi.
Tùy vào vị trí mà giá nó khác nhau, so sánh như cc