Ai dùng thẻ ngân hàng SCB chưa vậy?

isisVN

Reaction score
0
đang dùng đây, free chuyển $ mọi bank, free rút tiền mọi loại cây , thẻ nội địa kiêm luôn visa check site nc ngoài thoải mái, rút từ PP về bank luôn .

ComAbu

Reaction score
0
FukVoz said:
Scb là ngân hàng nào? Sục card bank hả :chaymau:
thím cũng như em, chả biết gì về nó, nhưng nó là ngân hàng tư nhân lớn cmn nhất vn đáy :gach:

KMS_komacsip

Reaction score
0
Đang dùng nè, có cái thẻ rút cây nội địa nào cũng đc free hết, còn hôm nào qua pgd đk cái ck free nữa, app mượt UI/UX tốt, pgd cũng ko đông nên ko phải đợi gì. Thẻ debit mỗi năm phí 80k nếu nhớ ko nhầm. Credit thì 200-300k gì đó.
Trước biết đến ngân hàng này do đứa bạn nó làm ở đó nó gạ mở thẻ, mở sổ, thấy lãi suất cao nên là cũng quất. Trên 6 tháng là đc 8% rồi, 13 tháng đc 8.5% thì phải.
Cũng chả hiểu sao nó lắm ưu đãi thế nhưng mà vẫn ngon nên đang tin dùng.

ComAbu

Reaction score
0
isisVN said:
đang dùng đây, free chuyển $ mọi bank, free rút tiền mọi loại cây , thẻ nội địa kiêm luôn visa check site nc ngoài thoải mái, rút từ PP về bank luôn .
ok thím. nhìn thẻ cũng màu mè phết. thôi chốt mai đi làm luôn

ComAbu

Reaction score
0
KMS_komacsip said:
Đang dùng nè, có cái thẻ rút cây nội địa nào cũng đc free hết, còn hôm nào qua pgd đk cái ck free nữa, app mượt UI/UX tốt, pgd cũng ko đông nên ko phải đợi gì. Thẻ debit mỗi năm phí 80k nếu nhớ ko nhầm. Credit thì 200-300k gì đó.
Trước biết đến ngân hàng này do đứa bạn nó làm ở đó nó gạ mở thẻ, mở sổ, thấy lãi suất cao nên là cũng quất. Trên 6 tháng là đc 8% rồi, 13 tháng đc 8.5% thì phải.
Cũng chả hiểu sao nó lắm ưu đãi thế nhưng mà vẫn ngon nên đang tin dùng.
ok thím. vậy là ngon rồi.

KMS_komacsip

Reaction score
0
Nếu thím mở thẻ credit thì hỏi xem có ưu đãi gì ko nhé. Đợt mình mở nếu tiêu 1-2tr trong tháng đầu thì đc cái vali hoặc mấy món khác nhưng mình chọn vali.

isisVN

Reaction score
0
trc acb toàn phải dùng 2 thẻ riêng, 1 cái visa để rút pp hay PO, xong lại vác xác ra bank rút, lại còn giới hạn chỉ đc rút 90 củ 1 ngày :gach:, h chỉ cần 1 thẻ làm đủ trò nội địa, check ebay, without, quăng vô sổ tk online . cái thẻ này hình như duy trì trong thẻ 2-3 tr thì miễn phí thường niên luôn á

denhatxom7

Reaction score
0
Như loằn nhé, ông a làm cùng vp đáo vs mình mới bỏ việc scb đây, mà ông ấy bảo là đang sắp có nguy cơ bị kiểm soát đặc biệt rồi :shame:. Đóng tiền vào thẻ cc nó thì 2-3 tiếng mới hoàn hạn mức, thật là vl :sweat:

ComAbu

Reaction score
0
denhatxom7 said:
Như loằn nhé, ông a làm cùng vp đáo vs mình mới bỏ việc scb đây, mà ông ấy bảo là đang sắp có nguy cơ bị kiểm soát đặc biệt rồi :shame:. Đóng tiền vào thẻ cc nó thì 2-3 tiếng mới hoàn hạn mức, thật là vl :sweat:
đuỵt. em vừa đọc báo thấy ngân hàng có vẻ làm ăn như shit thật :(