active offline Assassin Creed Odyssey

megamind

Reaction score
0
llvllr30 said:
thì em cũng bảo active lại thì để khi khác mà
Khoảng bao giờ thì được bác ơi. Đang chơi hay thì đứt dây đàn, bấn quá rồi:adore: Giờ mua bản quyền thì có dùng lại save cũ được không nhỉ? Lười cày lại quá:stick:

llvllr30

Reaction score
2
megamind said:
Khoảng bao giờ thì được bác ơi. Đang chơi hay thì đứt dây đàn, bấn quá rồi:adore: Giờ mua bản quyền thì có dùng lại save cũ được không nhỉ? Lười cày lại quá:stick:
save của game đi theo acc uplay

megamind

Reaction score
0
llvllr30 said:
save của game đi theo acc uplay
Lúc nào có slot bác ới em nhé. Hoặc log lại cái acc uplay để em tự canh. Đầu đuôi câu chuyện như em nhắn trên face ấy

llvllr30

Reaction score
2
megamind said:
Lúc nào có slot bác ới em nhé. Hoặc log lại cái acc uplay để em tự canh. Đầu đuôi câu chuyện như em nhắn trên face ấy

duhine42

Reaction score
0
em xin một slot active với ạ. đã inbox FB của bác ạ :3. Thank a lot

FB em là Đồng Hải Nam ạ.

Savier

Reaction score
1
llvllr30 said:
1 vài bác đc em active các game khác thì sau khi active xong tuyệt đối các bác ko đc update win hay driver các kiểu gì nhé, nếu ko thì phải active lại, mà active lại đồng nghĩa sẽ mất slot của những người khác. Sau thông báo này nếu ai mà lỡ update win hay driver rồi thì em mạn phép đẩy những người đấy active sau nhé
Win thì không biết sao chứ driver OK nhé , mềnh vừa bật Nivdia Express cho nó update 1 loạt 3-4 cái driver vẫn vào ngon :shame:

truongkg113

Reaction score
0
truongkg113 said:
Đã gửi id team cho :beauty::beauty: tối rảnh xem hộ nha cám ơn bác :sexy::sexy:
ĐÃ ĐƯỢC BÁC THỚT ACTIVE CẢM ƠN BÁC NHIỀU :beauty::beauty:

Gecko_Nguyen

Reaction score
0
Gecko_Nguyen said:
Mình down file về rồi giải nén ra xong thì làm gì tiếp theo đây, các bạn chỉ mình với:beauty::beauty:

Cho mình đk 1 slot active luôn nha bạn thớt đẹp trai:sexy::sexy:
Ae chỉ giúp mình down về giải nén xong rồi làm gì nữa với:sosad:. Cho mình đặt gạch slot active luôn nha bác thớt ơi, mình sẽ donate ủng hộ bác:beauty::beauty:

NamVungChinhLaAnh

Reaction score
0
llvllr30 said:
à mà nói luôn là bác nào mà nhờ active từ mấy bác khác trên này mà vì lí do gì đó các bác ấy ko active lại được thì em nói luôn là save của game uplay (chắc là từ bản watch dog 2 trở đi) sẽ đi theo acc nhé, nên nhờ em active lại đồng nghĩa với việc chơi lại từ đầu
Bác ơi, hôm nay còn lịch không ạ, em chờ tới nay là tròn 1 tuần đặt gạch rồi mà :sosad::sosad::sosad:

kevinmart

Reaction score
0
game ms ra 1.0.3 updated fix cái lỗi cpu bác thớt giúp em active game vs ạ