active offline Assassin Creed Odyssey

truongkg113

Reaction score
0
llvllr30 said:
1 vài bác đc em active các game khác thì sau khi active xong tuyệt đối các bác ko đc update win hay driver các kiểu gì nhé, nếu ko thì phải active lại, mà active lại đồng nghĩa sẽ mất slot của những người khác. Sau thông báo này nếu ai mà lỡ update win hay driver rồi thì em mạn phép đẩy những người đấy active sau nhé
:sosad::sosad: Cái này bị gì bác ơi em chưa update gì hết :sosad::sosad:

waya123

Reaction score
0
Của ít lòng nhiều gửi bác cái thẻ dt nt cho gái. Bác xài mạng gì tì mình mua.

megamind

Reaction score
0
llvllr30 said:
1 vài bác đc em active các game khác thì sau khi active xong tuyệt đối các bác ko đc update win hay driver các kiểu gì nhé, nếu ko thì phải active lại, mà active lại đồng nghĩa sẽ mất slot của những người khác. Sau thông báo này nếu ai mà lỡ update win hay driver rồi thì em mạn phép đẩy những người đấy active sau nhé
Bác thông báo muộn quá. Đêm qua lúc tắt máy thằng window 10 nó update cái củ kẹc gì ấy. Hôm nay vào cũng bị y như bác trên:sosad:
ĐM đang chơi hay, hôm nay tính vào kiếm wonder woman armor cho kassanra vậy mà:((

llvllr30

Reaction score
2
à mà nói luôn là bác nào mà nhờ active từ mấy bác khác trên này mà vì lí do gì đó các bác ấy ko active lại được thì em nói luôn là save của game uplay (chắc là từ bản watch dog 2 trở đi) sẽ đi theo acc nhé, nên nhờ em active lại đồng nghĩa với việc chơi lại từ đầu

goodgood600

Reaction score
0
llvllr30 said:
à mà nói luôn là bác nào mà nhờ active từ mấy bác khác trên này mà vì lí do gì đó các bác ấy ko active lại được thì em nói luôn là save của game uplay (chắc là từ bản watch dog 2 trở đi) sẽ đi theo acc nhé, nên nhờ em active lại đồng nghĩa với việc chơi lại từ đầu
rep inbox em bác ơi, em tên fb Toàn Lê có donate cho bác 3 phát 50k đó ạ :((

llvllr30

Reaction score
2
goodgood600 said:
rep inbox em bác ơi, em tên fb Toàn Lê có donate cho bác 3 phát 50k đó ạ :((
thì em cũng bảo active lại thì để khi khác mà