Thảo luận Ab125,pcx hay nvx

watersweet

Reaction score
0
Em định trong tháng này này hoặc đầu tháng tới mua xe đi đi thay con ab125 đợt trước bị trộm mất :amazed: gần 2 năm nay phải đi con scr ức chế quá rồi. Hiện tại thì em có khoảng 60tr nên nhờ các bác tư vấn xem nên mua con xe nào ngon nhất trong tầm giá ạ :byebye: điểm mặt trong tầm giá cả đăng kí thì e thấy có mấy ứng viên là
-ab125 ( không biết đã hết bệnh hú lab chưa, sau khi mu con đời 2014 thấy hơi khó chịu vụ này)
- pcx con này người quen đi review thấy cũng ổn ngoại trừ bánh bé nên đi hơi trơn.
- cuối cùng là pcx : thông tin con này hiện đang loạn, người khen người chê không biết đâu mà lần.
Em đánh giá cao độ chắc chắn, ổn định và bền. Không cần sang chảnh lên tận sh( cơ bản là ko đủ tiền :gach:)
Sent from my Iphone ích xì using vozForums

devX

Reaction score
0
Ráng cầm cự cuối năm xem con Ab mới có ra ko. Chứ AB 125 hơi chán.
Thử xem 2 con xe hàng nhập xem: Vario Indo hay Click Thái xem

atmin

Reaction score
0
con AB đời sau này nghe thằng bạn đánh giá là chán, đề pa yếu hơn đời cũ, hú cũng to hơn chứ k bớt.
NVX thì nếu trẻ trẻ đi thì còn ok chứ già r đi nhìn k ổn lắm
nếu chủ thớt đứng tuổi, sắp hoặc đã có gia đình thì vote PCX :)

watersweet

Reaction score
0
atmin said:
con AB đời sau này nghe thằng bạn đánh giá là chán, đề pa yếu hơn đời cũ, hú cũng to hơn chứ k bớt.
NVX thì nếu trẻ trẻ đi thì còn ok chứ già r đi nhìn k ổn lắm
nếu chủ thớt đứng tuổi, sắp hoặc đã có gia đình thì vote PCX :)
Em mới 25, chưa gia đình, chưa gấu :chaymau: Tính cố lên SH mà thêm nhiều tiền quá nên thôi. Tiền chênh để làm việc khác, giờ hơi phân vân pcx và nvx :sad: Vừa thích máy mạnh như nvx vừa thích êm ái như pcx :stick:

0168

Reaction score
0
Đang có nhu cầu đổi xe, thích NVX nhưng mà có nhiều kinh nghiệm đớn đau với đám tay ga của Ya quá (Mio classic, Cuxi, Nozza) nên hơi lăn tăn. Không biết con này có bị lỗi gì không nhỉ?