9x đời đầu chuẩn bị bước sang hàng băm và cuộc sống hiện tại

lamanh7

Reaction score
0
Còn vài ngày nữa là 30.

Canh ngọ sinh vào 6h30 sáng. Kiếp cày cuốc là đây chứ đâu.

Chưa vợ con sự nghiệp lên xuống, âu cũng là do tính cách mình còn kém cỏi, cố gắng chứ biết sao.

Thỉnh thoảng ngồi nghĩ về những kỉ niệm ngày bé, cười rồi cảm thấy tiếc nuối.

thu8811943

Reaction score
0
kalel_ said:
U bao nhiêu thế bác :shame::beauty:
Ra tiền tỷ hàng năm thì dự là đời hơi sâu đấy thím. Rủi ro tai nạn cao :shame:

evolution.ix

Reaction score
0
90 đây, năm rồi tích được 100 củ trong tk, làm văn phòng tàn tàn, nhưng quan trọng là tết này ko biết cưới hỏi ra sao, gấu còn chưa muốn cưới còn ông bà thì thúc, tết này mà ko có kết quả là cút về quê yên phận

kalel_

Reaction score
0
evolution.ix said:
90 đây, năm rồi tích được 100 củ trong tk, làm văn phòng tàn tàn, nhưng quan trọng là tết này ko biết cưới hỏi ra sao, gấu còn chưa muốn cưới còn ông bà thì thúc, tết này mà ko có kết quả là cút về quê yên phận :surrender: :surrender:
gấu bác bao nhiêu? tuổi này mà chưa cưới tới khi có con muộn cũng khổ :chaymau:

exterminator

Reaction score
1
giờ 2 vợ chồng cứ đi làm kiếm tiền mua, gời về mua đất ở VN. còn mảnh đất kia thì cứ để đó, khi già về lại VN xây nhà lên ở, hoặc thấy có giá thì bán. từ khi có vợ, quả nhiên mọi thứ khác hẳn, tốt lên rất nhiều. thiết nghĩ anh em nào 90 cũng nên tìm vợ để thay đổi cuộc sống.

evolution.ix

Reaction score
0
LuuKietHuy said:
90, lương tháng tầm 35>38 củ khoai sọ đã trừ hết mọi chi phí :sosad: mỗi tháng gửi về cho mẹ 20 củ còn nhiêu để ăn tiêu.
// Nay CN vẫn phải đi làm:go:
tình củm thế nào rồi ông, nhớ 5 năm trước ông có làm topic gái gú gì đó ko nhớ nhưng mà đi vô ngõ cụt thì phải :byebye:, giờ mới thấy lại cái nick này

kalel_ said:
gấu bác bao nhiêu? tuổi này mà chưa cưới tới khi có con muộn cũng khổ :chaymau:
gấu 92 rồi :d, cũng sắp 3x rồi

duymanh777

Reaction score
0
8x đời cuối , còn lông bông đây :( chưa vợ con , sáng tối lủi thủi buồn ghê gớm

kalel_

Reaction score
0
evolution.ix said:
90 đây, năm rồi tích được 100 củ trong tk, làm văn phòng tàn tàn, nhưng quan trọng là tết này ko biết cưới hỏi ra sao, gấu còn chưa muốn cưới còn ông bà thì thúc, tết này mà ko có kết quả là cút về quê yên phận :surrender: :surrender:
evolution.ix said:
tình củm thế nào rồi ông, nhớ 5 năm trước ông có làm topic gái gú gì đó ko nhớ nhưng mà đi vô ngõ cụt thì phải :byebye:, giờ mới thấy lại cái nick này

gấu 92 rồi :d, cũng sắp 3x rồi
vợ mình cũng 92, mình 90, giờ có 1 bé 2 tuổi rồi.

thu8811943

Reaction score
0
kalel_ said:
vợ mình cũng 92, mình 90, giờ có 1 bé 2 tuổi rồi.
Thớt giống tôi phết nhỉ, vợ 92 chồng 90, con 2 tuổi, thu nhập sêm sêm. Chưa thấy hài lòng về bản thân một chút nào cả.