94-Giáp Tuất vào tâm sự gần hết năm 2019-công danh, sự nghiệp, tiền bạc, gia đình, vợ con

halasatthu9x

Reaction score
0
vừa mới vào làm việc thêm 1 cty cùng tòa nhà
, sáng làm cty mới tầng 1x lương 16 củ , chiều làm cty cũ tầng 3x lương 9 củ , phải cắt phế nửa tháng lương cho ô anh làm cùng cty cũ để ô ý care cho những ngày trong h hành chính
, nếu ok có thể sẽ làm 2 mang như này dài dài

Frozenn

Reaction score
0
Tất cả những thứ trong tít, chưa có 1 thứ nào

Sent from Samsung SM-N960U using vozFApp

huycon1002

Reaction score
0
Công việc : vẫn làm chỗ cũ,đến tháng 1 là đc 3 năm.Lương gross 15tr5

Tiền bạc: Qua tết tiền tiết kiệm dư mua con SH

Vợ con: Đang yêu 4 năm,mẹ giục cưới nhưng cả 2 chưa muốn

Bạn bè: vẫn ít bạn như thế,1 đứa vay tiền mình xong k trả được,ngại nên k dám gặp mình nữa

kahnaduh

Reaction score
0
halasatthu9x said:
vừa mới vào làm việc thêm 1 cty cùng tòa nhà :chaymau:, sáng làm cty mới tầng 1x lương 16 củ , chiều làm cty cũ tầng 3x lương 9 củ , phải cắt phế nửa tháng lương cho ô anh làm cùng cty cũ để ô ý care cho những ngày trong h hành chính :stick: , nếu ok có thể sẽ làm 2 mang như này dài dài:stick::adore:
thím cho em hỏi sao thím lại làm việc 2 mang như vậy được ạ, thường e thấy nhiều công ty dù quản lý không phải là chặt nhưng lỏng lẻo như công ty thím làm thì e mới thấy lần đầu luôn ạ

halasatthu9x

Reaction score
0
kahnaduh said:
thím cho em hỏi sao thím lại làm việc 2 mang như vậy được ạ, thường e thấy nhiều công ty dù quản lý không phải là chặt nhưng lỏng lẻo như công ty thím làm thì e mới thấy lần đầu luôn ạ
thì cố giữ bí mật thôi thím( chỉ mình vs ô a làm hộ biết ):byebye: với cả chỗ team cty cũ mình ngồi tách biệt hẳn vs cty, gần như ko bao h có ai qua check nên cũng ô tô kê:beauty:

nói thế thôi chắc làm 2 mang hết tết r xin nghỉ, tập trung cty mới , đang cố làm nốt để ăn thưởng tết thôi thím ah:sexy:

Ba Con Cua

Reaction score
0
Công việc BT, 20tr tháng. Tiết kiệm đc 300tr nếu nhận đủ

foureyes8x

Reaction score
0
T thì hợp vs mấy e 94, nhưng chưa tìm đươc e 94 để quen

babebabeh1414

Reaction score
0
Haizzz, học MSc of Finance UK về cuối năm ngoái, đi làm 15 củ bèo bọt... được cái thưởng 1 năm nay cũng đc 8 tháng lương. Thấy chán môi trường với không khí ở HCM quá, chắc kiếm đường đi Mẽo hay quay lại UK quá... Người yêu mới chia tay hồi tháng 2 vì ẻm ở lại UK, mình chủ động tạo tương lai cho người ta...