ryajautb

Reaction score
35
luuquoctuan said:
Bác chơi RPG với card RX2080 thì cứ mạnh dạn phang con Predator X34P, còn màn đấy cũng 120hz rồi còn gì.

Game bây giờ cũng hầu hết support rồi, chỉ có các game cũ là game support game không thôi

Đang xài con màn 21:9 bực nhất là khó tìm wallpaper với xem film series và youtube bị 2 vạch đen 2 bên hơi khó chịu. Và một số game cũ không support 21:9 cũng bị vạch đen
Bác đang xài con nào, em cũng lấn cấn vụ xem phim vs youtube.
Còn game thì hầu hết bây h đều support hết, em dota, csgo, AC các thứ đều thấy support hết rồi

abcccc

Reaction score
0
leo138 said:
Còn game thì hầu hết bây h đều support hết, em dota, csgo, AC các thứ đều thấy support hết rồi
phim với youtube thì mua mịa con OLED của tlc kìa, bh 3 năm, đập chết mọi loại monitor :byebye:, tất nhiên đã có màn chơi game rồi mới sắm thêm

luuquoctuan

Reaction score
0
leo138 said:
Card RX580 nên mình chỉ dám chạy LG 29UC88 thôi :adore:

Lấn cấn thì mua thêm 1 con 16:9, mình cũng đang định mua 1 con nữa về để khi nào chơi games chết thì chạy sang màn kia chat đỡ phải tab ra ngoài

QuynhNhu

Reaction score
0
Màn 21:9 mà gặp các phim IMAX thì lại thọt:rofl::rofl:
Gửi từ Samsung SM-J320H bằng vozFApp

momonsama

Reaction score
0
Vote 21:9 giờ game support cũng nhiều rồi, mấy game em chơi có mỗi MHW là ko đc còn lại đều support hết. Chơi phê vl @@

game_matter

Member
Reaction score
0
Kinh nghiệm xài qua các màn lớn nhỏ đủ loại thì thấy màn làm việc lướt web xài lớn cỡ nào cũng ok vì mắt chỉ tập trung vào một điểm, xem phim thì lại cần nhìn bao quát cả màn nên cần chú ý khoảng cách với màn, bàn nhỏ ngồi gần không nên mua quá to chỉ tổ đau mắt, game thì tùy thể loại.

lacikonyha

Reaction score
0
Con màn dưới sign dell 34 inch dùng ổn chỉ tội xem youtube không hỗ trợ phải down phần mềm hỗ trợ đc full màn nhưng lại bị béo hình ra...
Đang chờ công nghệ lên 4k 144hz 38 inch thì đổi...