CURO

Reaction score
0
CURO said:
ngày 20/11 đi đá phò, lên đéo nổi dù làm mọi cách. cảm thấy tức giận. con phò nó đi thẳng vấn đề, anh có tự sục cạc không.
- Có. câu trả lời the thé trong miệng mình.
và rồi 1 tràng tư vấn sinh lý. bất giác nhận ra mình lún quá sâu vào fap rồi. 11 năm. nhìn lại đúng là kinh khủng. em nó tư vấn, anh nên gặp bác sĩ hoặc còn 1 cách khác, nếu anh không kiềm chế được, thì lên trang web kynu.net chọn 1 em gái ở khu vực, xem hình và giá sau đó nhấc phone gọi để sắp lịch. bất kể lúc nào cũng sẽ có người phục vụ anh dù người đó không phải em. đừng đi massage vì nó cũng sục cho a thôi. a phải tập làm quen cảm giác thụt vào thụt ra. bây giờ thời đại mới rồi. cứ lên web mà xem hàng, có giá cả và hình ảnh. anh đừng tiếc vài trăm để rồi tự hại chính mình, hại vợ con sau này. anh hãy tập làm quen với cảm giác đút cac vào lón :beauty: đừng cho cac tiếp xúc với tay nữa.
đừng nghe phò kể chuyện, nhưng cái này là lời khuyên. bây h là 27/11 cũng đc 1 tuần rồi. mỗi lần nhớ lại câu nói đó là mình méo lên nổi. ráng vượt qua thôi. bí bách quá thì đi check hàng. sau 1 tuần cảm thấy đi ngủ sớm hơn, sáng dậy đỡ mệt hơn, k còn là 1 cái xác vô hồn và tâm lý cũng tự tin dần lên :sosad:
đôi ba dòng chia sẽ. cám ơn tháng 11, tháng no sex, chuẩn bị qua tháng 12 là tháng gì ấy nhỉ? thử thách 1 ngày sex 1 lần à :beauty::beauty:
Tối reser rồi mọi người ơi. vuốt nhè nhẹ nó phút lên tới mặt :sosad:

Maverick_ns

Reaction score
0
Day 4. Nãy vào trời đất với xam xem mà thấy thấy em không phản ứng gì