khoicanyeu.1908

Reaction score
1
QQMarco said:
91-92 hẻo vãi ae ơi:(( h đéo biết làm gì ra tiền, đi làm hoài chán quá
Thiếu gì cách kiếm tiền nếu có nét xíu thì làm trai bao lái máy bay, không thì đi buôn lậu, buôn mai thúy, giật đồ, trộm cướp, lừa gạt.....nếu đã muốn thì thiếu cha gì cách kiếm nhiều tiền :byebye:!

QQMarco

Reaction score
1
khoicanyeu.1908 said:
Thiếu gì cách kiếm tiền nếu có nét xíu thì làm trai bao lái máy bay, không thì đi buôn lậu, buôn mai thúy, giật đồ, trộm cướp, lừa gạt.....nếu đã muốn thì thiếu cha gì cách kiếm nhiều tiền :byebye:!
Kiếm cái kinh doanh đó thím, khó quá.
Chứ làm lương bth thì 2vc cũng 45, dư dả nhưng năm sau còn con cái, cũng muốn nâng cấp cuộc sống lên.

kuchiro_kk

Reaction score
0
Nhâm Khỉ đang tính nghỉ việc để GAP, đi làm mấy năm tk tiết kiệm chưa lên đc 9 con số, ms về nhà nước làm được mấy tháng tính ổn định mà chán quá nên tính nghỉ ngang, tết này lại lẹm

Zyngo

Reaction score
0
QQMarco said:
Kiếm cái kinh doanh đó thím, khó quá.
Chứ làm lương bth thì 2vc cũng 45, dư dả nhưng năm sau còn con cái, cũng muốn nâng cấp cuộc sống lên.
2 vc 45 củ là ổn rồi thým. Nhìn lại mình chẳng có gì.
via vozForums for iPhone

tranhoc.dl55

Reaction score
0
celeron_ver2 said:
: -_- -_- sao dạo này hay có thớt 27-28 vào kêu gào thế :gach:
Đến cái tuổi ngta bằng vai phải lứa đã bắt đầu ổn định, còn mình thì chưa nên vậy đấy, tôi cũng đang trong khoảng thời gian đó đây, ngày đi làm, tối về nhắn tin gái méo thèm trả lời.. chán.. ngày nào cũng sang đi tối về..bạn bè thì chí ít nó cũng có gia đình nhỏ đc 1 2 năm rồi.. mình cứ lay lắt

Zyngo

Reaction score
0
blue_sky666 said:
:sexy::sexy::sexy: mua vé số đổi đời đi mai fen
mà mai fen lấy dc vợ thì lo gì
Mới đầu tư cặp vịt lót rồi mai fen ạ. Trúng phát card 100# mệnh giá 500k ko ngừng nghỉ
via vozForums for iPhone

Zyngo

Reaction score
0
tranhoc.dl55 said:
Đến cái tuổi ngta bằng vai phải lứa đã bắt đầu ổn định, còn mình thì chưa nên vậy đấy, tôi cũng đang trong khoảng thời gian đó đây, ngày đi làm, tối về nhắn tin gái méo thèm trả lời.. chán.. ngày nào cũng sang đi tối về..bạn bè thì chí ít nó cũng có gia đình nhỏ đc 1 2 năm rồi.. mình cứ lay lắt
Ra năm tính vay vốn 2 vc ra nước ngoài lđ mẹ cho rồi thým ạ. Miền trung cằn cỗi gió mưa làm sao đủ sống đây.
via vozForums for iPhone

tranhoc.dl55

Reaction score
0
Zyngo said:
Ra năm tính vay vốn 2 vc ra nước ngoài lđ mẹ cho rồi thým ạ. Miền trung cằn cỗi gió mưa làm sao đủ sống đây.

via vozForums for iPhone
Thím còn có vợ có chồng bảo nha làm ăn, có ng chia sẻ cũng còn đỡ hơn so với tụi tôi, sáng đi tối về, cuộc sống tháy tẻ nhạt quá.