bomvodo

Reaction score
1
BATISTAVOZ1 said:
Lương 10 củ, lậu gấp đôi. Tk nửa tỷ, nhà ở với obz. Gấu đã rời bỏ..hiện tại chỉ đi làm, đi nhậu r massage, tay vịn cho qua ngày, riết rồi say sĩn về la hét um sùm, dounma cuộc đời
Chí phèo 4.0 đây rồi :beauty:

izumin007

Reaction score
0
Thử giả chết đi sống lại 1 lần thử coi có hết mông lung không.

khoailangsan

Reaction score
2
bao năm đi làm chả dư được đồng nào.Mấy hnay cv mệt mỏi, áp lực nằm nghĩ thấy chán vcđ ra
Cái gì cũng có 1 mình lăn lộn. Htrc nc với mẹ, mẹ bảo thôi ngta kiếm tiền kệ ngta, mình cứ khỏe mạnh là đc rồi. Thấy thương bme, chả báo đáp đc cái gì

donghaict3

Reaction score
0
Sau một thời gian ko thể hòa nhập xã hội, tôi có 1 kế hoạch như này: là tôi sẽ vô rừng dựng 1 túp lều tranh sau đó trồng cần sa, trồng khoai, trồng bắp... và chỉ ăn chay để sống qua ngày

Tui_Tui

Reaction score
0
Zyngo said:
Kệ đi thým. Chạn này bỏ thì thằng khác nó bay vào táp ngay đó.
Blue_sky666 coi mà học hỏi này:sosad::sosad:

via vozForums for iPhone
:pudency: lúc đầu thấy cũng thích nhưng bố mẹ em bảo là k sướng đâu , cũng hơi ngại ngại, sang năm bắt cưới cho bố ny về hưu:sosad:

MrPhOngTran

Reaction score
1
92 đây các fen, cuối năm công việc như loằn chắc là không có thưởng

Gấu thì méo có, tối về nhắn tin với gái méo ai trả lời. Ng một đống bệnh, nghĩ loá chán các fen ạ

via vozForums for iPhone

blue_sky666

Reaction score
0
Tui_Tui said:
:pudency: lúc đầu thấy cũng thích nhưng bố mẹ em bảo là k sướng đâu , cũng hơi ngại ngại, sang năm bắt cưới cho bố ny về hưu:sosad:
Cóp nào đấy fen :shame: chức vụ gì
Gửi từ Nokia 6300 bằng vozFApp

blue_sky666

Reaction score
0
Tui_Tui said:
Nói với fen là con gái tiểu thư con nhà giàu thứ nhất là trẻ con, thứ hai là lỳ và cực kỳ độc tài, nếu nó hung dữ nữa thì rip, xác định là nuôi nó, có khi nó còn chơi ngu nữa :bye::bye::bye::bye: ý nó là ý trời, nếu fen chịu dc thì ok, nó còn có danh sách thứ bậc trong đầu nó là ai ở cấp nào, ai ở cùng cấp với nó để nc nữa, tuy k có khinh ai nhưng sure là danh sách đó có :bye::bye::bye:

hoangphuhung92

Reaction score
0
92 đi Nhật 8 năm cũng chả có gì trong tay,

sau tết về VN rồi bắt đầu tích góp :-<

Tui_Tui

Reaction score
0
blue_sky666 said:
Nói với fen là con gái tiểu thư con nhà giàu thứ nhất là trẻ con, thứ hai là lỳ và cực kỳ độc tài, nếu nó hung dữ nữa thì rip, xác định là nuôi nó, có khi nó còn chơi ngu nữa :bye::bye::bye::bye: ý nó là ý trời, nếu fen chịu dc thì ok, nó còn có danh sách thứ bậc trong đầu nó là ai ở cấp nào, ai ở cùng cấp với nó để nc nữa, tuy k có khinh ai nhưng sure là danh sách đó có :bye::bye::bye:

phó bí thư khối doanh nghiệp tỉnh xxx fen ạ

ny em trẻ con , hơi độc tài tí nhưng hiền kiểu có giáo dục mỗi tội tính ẩm ương :pudency::pudency: đang chịu từ đầu năm đến nay cũng đỡ đỡ dẩm tính r :pudency: có gì cưới xong em review