conchimnon12345

Reaction score
0
- tôi phận loser, làm trong một cty đa phần là nữ, ở đó có một số chị em đã tầm hơn 30t nhưng vẫn chưa chồng con, nhưng chị em vẫn hay nói là thà ở giá chứ không lấy mấy thằng loser

blue_sky666

Reaction score
0
Zyngo said:
Mọi thứ trống rỗng quá:">
Tiền bạc cũng chẳng dư đc nhiêu. Ra tết tính về quê cưới vợ ko vô nữa vì xa nhà quá mà về quê chả biết làm gì kiếm cơm hết:sosad:
Vào làm lại lương cũng chẳng đc nhiêu. Nhà riêng chưa có, cưới xong cũng ở với ae trong căn nhà chật hẹp:sosad:. Giờ cuộc sống kim tiền chẳng biết làm sao để có thật nhiều tiền :adore::adore:
Có ai thấu hiểu nỗi lòng này
via vozForums for iPhone
:sosad::sosad::sosad: ôi mai fen, thật là đau lòng quá mà
Gửi từ Nokia 6300 bằng vozFApp

khoicanyeu.1908

Reaction score
1
conchimnon12345 said:
- tôi phận loser, làm trong một cty đa phần là nữ, ở đó có một số chị em đã tầm hơn 30t nhưng vẫn chưa chồng con, nhưng chị em vẫn hay nói là thà ở giá chứ không lấy mấy thằng loser :sosad:
K hẵn do thím loser mà là do thím nhìn không được ngon zai thôi! Chứ mấy bà tầm ấy cũng thèm trai, cũng muốn được trai chăn cm :beauty::beauty:!

phomaiconbocuoi

Reaction score
0
conchimnon12345 said:
- tôi phận loser, làm trong một cty đa phần là nữ, ở đó có một số chị em đã tầm hơn 30t nhưng vẫn chưa chồng con, nhưng chị em vẫn hay nói là thà ở giá chứ không lấy mấy thằng loser :sosad:
fen à, mấy bả không lấy chứ đâu phải là không địt đâu, chăn thoải mái đi fen

Clone_ak1

Reaction score
0
92 nhâm khỉ đây
hết tháng này nữa là nghỉ sale r, cty không tuyển nữa, chắc cũng k có thưởng tết, làm dư dc 1 ít cho vk chuẩn bị sinh. Qua tết chắc lại mông lung như thím, viết vài dòng mong năm sau nhâm khỉ khá hơn

Zyngo

Reaction score
0
khoicanyeu.1908 said:
Khuyên thật lòng đang loser bế tắc mà gia đình thì cũng k khá khẩm gì thì đừng nên lấy vợ! Lấy về cơm áo gạo tiền đẻ con đẻ cái, gánh nặng mưu sinh còn bế tắc ác hơn nửa đấy :D!
Nhà giục lấy rồi thým ạ. 2 bên gặp gỡ. Giờ buông bỏ thì biết nhìn ai đây.
via vozForums for iPhone

Zyngo

Reaction score
0
blue_sky666 said:
:sosad::sosad::sosad: ôi mai fen, thật là đau lòng quá mà
Đao lòng lắm mai fen ạ. Mai fen làm ra đc ít tiền thì đầu tư body nhan sắc mà kiếm chạn chui. Tôi đây lẻsor nên ko gặp đc chạn rồi. Giờ đâm lao theo lao
via vozForums for iPhone

khoicanyeu.1908

Reaction score
1
Zyngo said:
Nhà giục lấy rồi thým ạ. 2 bên gặp gỡ. Giờ buông bỏ thì biết nhìn ai đây.

via vozForums for iPhone
Chào mừng thím cuộc chơi chỉ vừa mới bắt đầu :stick:!

blue_sky666

Reaction score
0
Zyngo said:
Đao lòng lắm mai fen ạ. Mai fen làm ra đc ít tiền thì đầu tư body nhan sắc mà kiếm chạn chui. Tôi đây lẻsor nên ko gặp đc chạn rồi. Giờ đâm lao theo lao
via vozForums for iPhone
:shame::shame: tôi k chui chạn nhé fen :shame::canny::canny: đời t ghét nhất chui chạn, nên fen đừng bảo t chui chỗ này chỗ kia :doubt::doubt: tôi lesor nên đang định vào rừng chăn heo, nuôi gà vịt, cấy lúa trồng rau câu cá sống qua ngày đây :boss: t xem như k còn hy vọng gì rồi
Gửi từ Nokia 6300 bằng vozFApp