20cm_20cm

Reaction score
0
Chào các bác. E sinh năm 92 năm nay 26 tuổi. Từ lúc ra trường chả đi làm gì toàn cày mmo, mà cái món này nó k được bền, giờ mỗi tháng cũng đc tầm 20 củ bù lại chả có mqh công việc nào. E đang tính vào Đà Nẵng rồi xin đi làm mấy công việc lquan tới web như hosting, wordpress, vps... Hoặc làm sale, làm việc chân tay. E muốn hỏi các bác là có nên hay k, tầm tuổi này thấy xin đi làm cũng muộn rồi :(

Sent from Xiaomi Redmi Note 3 using vozFApp

pinkman

Reaction score
0
20cm_20cm said:
Chào các bác. E sinh năm 92 năm nay 26 tuổi. Từ lúc ra trường chả đi làm gì toàn cày mmo, mà cái món này nó k được bền, giờ mỗi tháng cũng đc tầm 20 củ bù lại chả có mqh công việc nào.
E đang tính vào Đà Nẵng rồi xin đi làm mấy công việc lquan tới web như hosting, wordpress, vps... Hoặc làm sale, làm việc chân tay.
E muốn hỏi các bác là có nên hay k, tầm tuổi này thấy xin đi làm cũng muộn rồi :(

thím mmo mảng gì kiém 20 củ tháng thế?

gaukaka

Reaction score
0
20cm_20cm said:
Chào các bác. E sinh năm 92 năm nay 26 tuổi. Từ lúc ra trường chả đi làm gì toàn cày mmo, mà cái món này nó k được bền, giờ mỗi tháng cũng đc tầm 20 củ bù lại chả có mqh công việc nào.
E đang tính vào Đà Nẵng rồi xin đi làm mấy công việc lquan tới web như hosting, wordpress, vps... Hoặc làm sale, làm việc chân tay.
E muốn hỏi các bác là có nên hay k, tầm tuổi này thấy xin đi làm cũng muộn rồi :(

Được mà bác, e cũng như bác, nhưng bung ra đc rồi. :byebye:

nova1991

Reaction score
1
xin được nhận thớt làm sư phụ học vài ngón nghề mmo làm tgian rảnh kiếm vài củ/tháng ạ. Mình làm sales lương 3 cọc 3 đồng hơi buồn về khoản kinh tế :(

20cm_20cm

Reaction score
0
gaukaka said:
Được mà bác, e cũng như bác, nhưng bung ra đc rồi. :byebye:
Bung ra như nào vậy bác. Cả ngày ngồi nhà ôm máy may còn ra cv đá cầu vs đá bóng hàng ngày, dù sao cũng thấy tù quá.

lumia991

Reaction score
0
Cứ nghe 3 chữ MMO là các thanh niên nhao vào hỏi. Miếng cơm người ta ai ngưởi ta nói cho các ông. Ông thớt cứ an phân rồi ra dần. Chứ đi làm công ăn lương 3 cọc 3 đồng nghe chửi suốt ngày như ông chắc chả trụ nổi. LÀm thời gian nữa có vốn tự kinh doanh đê

superchaos

Reaction score
0
Ko nên bỏ hẳn, đi làm công ty thì lại cần lắm cái tự làm tự ăn như thím. Con người cần sự cân bằng, mỗi thứ vừa đủ là được, mối quan hệ cũng thế.
Thím nên vừa làm mmo buổi tối, sáng đi làm là cân bằng.
Mình thì đang đi làm (dev) và tối thì mày mò mmo mà chưa bước vào được bước nào.