2020 rồi mà đâm đầu vào MMO có ngu không?

network2010

Reaction score
0
khimatcho said:
bản thân đang làm VP :chaymau:, cũng muốn ship hàng taobao về bán trên shopee! không biết trên đây có thím nào đang làm cái này không? :beauty:
Tôi quen một số thím ship ấm tử sa và trà từ taobao về bán trên FB và Shopee, thu nhập cũng khá. Có một số nhóm dropship shopee trên FB vào đó học hỏi kinh nghiệm.

underwater

Reaction score
0
dạo này thấy bọn nó hay bán mấy cái itunes, amzon, steam, gg play giá rẻ không biết nguồn đâu ra mà nhiều thế nhỉ, giá lại rẻ nữa chứ

khimatcho

Reaction score
1
network2010 said:
Tôi quen một số thím ship ấm tử sa và trà từ taobao về bán trên FB và Shopee, thu nhập cũng khá. Có một số nhóm dropship shopee trên FB vào đó học hỏi kinh nghiệm.
:byebye: cám ơn thím, để em tranh thủ tìm hiểu!

hoangtpf4

Reaction score
1
underwater said:
dạo này thấy bọn nó hay bán mấy cái itunes, amzon, steam, gg play giá rẻ không biết nguồn đâu ra mà nhiều thế nhỉ, giá lại rẻ nữa chứ
Có khi nào chúng nó tạo ra mã rồi dùng tool check ko

Bán Netflix 30k Zalo: 0889740409[/i][/b] bằng vozFApp[/i]

nocturnator

Reaction score
0
mins.blackhat said:
Đối với anh em bước chân vào MMO;
Offer: network nên chỉ chọn network châu âu mà làm việc. Ko làm việc với Trung Ấn, hoặc network lớn của Trung.

Adsense, AdMob: nếu ko đủ khả năng tự phát triển tool khuyên anh em ko nên làm, hoặc nếu anh em có đủ khả năng thì nên thuê người về làm tay nữa. Đừng phụ thuộc 100% vào tool
Keyword duy nhất để sống sót: Jingling trafic.
Đặc biệt với tình trạng block traffic từ social network hiện tại của google thì
tốt nhất vẫn là auto traffic nhiều nguồn cho chắc ăn.

Teespring: vẫn ăn khỏe/ ổn định nhưng ko còn nhiều như trước. Thích hợp với anh em designer hơn.
Cái này mình viết tool crawl data từ amazon rồi push lên mấy network khác.
Ae nên phát triển CRM để làm team. Mỗi ngày nhân viên lên chỉ cần bật máy cào về rồi tự push lên thôi.

Dropshipping; Mình đang nghiên cứu nhưng hiện tại nuôi acc eBay amazon bằng cookie vẫn sống tốt, vẫn đang cho list hàng dành để tăng độ trust. Mình nghĩ việc nuôi acc ko khó, mình chỉ đem hàng về bán nên ko có kinh nghiệm bán FBA.

via vozForums for iPhone
Đoạn bôi đậm bác nói rõ chút được không? M muốn nhảy qua mảng POD nên muốn tìm hiểu phát. :D
Crawl data từ Amz là crawl cái gì ạ? Thanks bác. :D

killer_bee

Reaction score
0
HBTshop said:
ae lập hội voz chơi ug đi, tạo trong telegram thảo luận cho an toàn :beauty:
Bro có tele ko add e.Cũng 1 thời ug nhưng bỏ 6,7 năm rồi.1 thời seller ebay tưng bừng.Tiếc cái mình làm muộn nên chẳng kiếm chác đc mấy.

Mr_wishlove94

Reaction score
1
killer_bee said:
Bro có tele ko add e.Cũng 1 thời ug nhưng bỏ 6,7 năm rồi.1 thời seller ebay tưng bừng.Tiếc cái mình làm muộn nên chẳng kiếm chác đc mấy.
Tôi 1 thời cũng chơi ebay, list hàng lên rồi dropshipping

Cũng biết muộn nên chả ăn đc mấy thì đã toang, ăn đc hơn 2k$ bọ :stick:
ae tập hợp lại làm cái tele vào thảo luận cho xôm đc đó :beauty::beauty:

killer_bee

Reaction score
0
Mr_wishlove94 said:
Tôi 1 thời cũng chơi ebay, list hàng lên rồi dropshipping

Cũng biết muộn nên chả ăn đc mấy thì đã toang, ăn đc hơn 2k$ bọ :stick:
ae tập hợp lại làm cái tele vào thảo luận cho xôm đc đó :beauty::beauty:
Đợt đó m làm ebay có 3 tháng mà sương sương cũng phải 15-20k ấy.Nhưng cũng mất 1 quá trình chuẩn bị.Nói chung m ko biết tính toán chơi lớn.Thuộc dạng cò con thôi.Chứ mấy ông forum m đợt đó toàn tiền tỉ từ cách đây chục năm rồi.
Về sau a e off hết nên mất hết nguồn chơi.Chứ giờ mà cào cào rẻ như xưa vẫn chiến tốt.

BlackBerry 9780

Reaction score
1
nocturnator said:
Đoạn bôi đậm bác nói rõ chút được không? M muốn nhảy qua mảng POD nên muốn tìm hiểu phát. :D
Crawl data từ Amz là crawl cái gì ạ? Thanks bác. :D
Chắc Merch by amz, crawl đám best selling chứ cái gì khác nữa đâu :D

via vozForums for iPhone