2 vợ chồng làm chung cty, thằng sếp cứ nói chuyện phiếm với con vợ mình

sgdeplam

Reaction score
1
Mình hiểu và thông cảm cho fen thớt nhiều lắm
Mình thông cảm là bởi vì mình cũng đã trải qua trường hợp của thớt nhưng mình là nhân vật thằng sếp kia, còn cô gái ấy cũng là đồng nghiệp của mình, chồng cô ấy ko làm cùng công ty nhé! Cô ấy đã tuy đã có chồng con rồi nhưng vì biết chăm sóc giữ gìn nhan sắc nên nhìn rất gợi cảm trong từ hành động, lời nói. Vì tính chất công việc nên mình phải thường xuyên tiếp xúc trao đổi về công việc, có lúc vì mãi mê nói chuyện công việc mà mình ngồi sát cô ấy lúc nào không hay, lúc này cảm nhận rõ mùi hương cơ thể của cô ấy thật là thơm! Mình nhắm mắt hít 1 hơi dài, mở mắt ra thấy cô ấy mỉm cười và đối diện rất gần mặt mình

zinki

Reaction score
1
ngocthanh said:
Mặc dù chỉ là bàn công việc (vì cv có liên quan nên phải trao đổi) nói chuyện thân thiện thôi chứ không có gì quá đáng cả nhưng mà em vẫn cảm thấy khó chịu khi 2 người nói chuyện với nhau. Càng ngày em càng bực bội, về lý trí thì vợ và sếp không làm gì sai nhưng mà về mặt cảm xúc em không kiềm chế được rồi ghét lây luôn cả vợ và sếp :canny::canny:. Thà họ có gì quá đáng em còn có cớ để bật nhưng cứ kiểu này mà bật thì chắc bị chửi là ghen tuông bừa bãi quá :sweat:
Theo mấy bác nên làm gì bây giờ :adore:
Nhanh gọn.
Xiên

clone hanpyo

Reaction score
1
ngocthanh said:
Mặc dù chỉ là bàn công việc (vì cv có liên quan nên phải trao đổi) nói chuyện thân thiện thôi chứ không có gì quá đáng cả nhưng mà em vẫn cảm thấy khó chịu khi 2 người nói chuyện với nhau. Càng ngày em càng bực bội, về lý trí thì vợ và sếp không làm gì sai nhưng mà về mặt cảm xúc em không kiềm chế được rồi ghét lây luôn cả vợ và sếp :canny::canny:. Thà họ có gì quá đáng em còn có cớ để bật nhưng cứ kiểu này mà bật thì chắc bị chửi là ghen tuông bừa bãi quá :sweat:
Theo mấy bác nên làm gì bây giờ :adore:
Theo em bác nên gài cho sếp ch*** vợ bác để có cái cớ, không là bị mắng ghen tuông vô lối đấy !!

duygl83

Reaction score
1
Đến 7 giờ tối thì ông Phú gọi điện sang bảo cô xuống cùng đi dự tiệc chiêu đãi đối tác với ông. Thu Hương ngần ngừ một lát rồi chọn bộ váy màu trắng cô ưa thích. Đây là bộ váy chồng cô tặng cô hồi tháng trước nhân dịp kỷ niệm sinh nhật của cô. Cô trang điểm nhẹ nhàng rồi xuống dự tiệc cùng ông Phú . Thực tình Thu Hương không khoái cái chuyện tiệc tùng này lắm.

Cô ghê rượu bia lắm. Trong bữa tiệc cô cứ bị mọi người ép uống, mặc dù cô đã giải thích là không uống được, nhưng mọi người không chịu. Ông Phú cũng ra hiệu bảo cô đừng từ chối nữa. Thế là Thu Hương phi nhắm mắt uống hết ly rượu….rồi ly thứ hai … thứ ba Mặc dù chỉ là rượu vang nhẹ, nhưng đối với cô như thế là quá nhiều.

Đến cuối bữa tiệc, cô thấy người chếnh choáng, mặt cô hồng rực lên rất quyến rũ. Tuy nhiên cô vẫn đủ tỉnh táo để cám ơn và chào tạm biệt mấy người bên đối tác, chứ không như ông Phú say không đứng dậy được. Thu Hương phải dìu ông Phú vào thang máy để đi lên phòng. Vì nghĩ là ông giám đốc say không biết gì nên Thu Hương để mặc cho ông ta ôm cứng lấy mình trong thang máy.