2 vợ chồng làm chung cty, thằng sếp cứ nói chuyện phiếm với con vợ mình

tongcaca

Reaction score
0
Thôi các fen đừng viết kịch bản mà tan nát gia đình ngta :canny::canny::canny:
Thớt nc với vợ đi. Lên voz để bọn nó bơm đểu à :canny::canny::canny:

ngocthanh

Reaction score
0
tongcaca said:
Thôi các fen đừng viết kịch bản mà tan nát gia đình ngta :canny::canny::canny:
Thớt nc với vợ đi. Lên voz để bọn nó bơm đểu à :canny::canny::canny:
Nói chuyện kiểu gì thím, vợ em nó cũng bàn cv với nói chuyện bt, chỉ là phần em hằng ngày nhìn thấy hơi bực tí thôi chứ nói ra cũng giải quyết đc gì đâu :stick:

tux_uit

Reaction score
0
ngocthanh said:
Vấn đề ko phải 1,2 ngày mà ngày nào cũng nhìn thấy thì ai mà chịu cho nổi hở thím :sosad::sosad::sosad::(:)(:)((
Thì vẫn là tại thím ghen quá thôi.
Đoán là như thím đếu dám cho vợ mặc đồ body, sexy ra ngoài.
Vợ mình đẹp, mình phải tự hào và tự tin đếu sợ thằng con nào cướp được cả. Còn như thím thì sớm muộn gì vợ cũng bị thịt bởi thaqngf khác

Breaking_Dawn

Reaction score
0
ngocthanh said:
Nói chuyện kiểu gì thím, vợ em nó cũng bàn cv với nói chuyện bt, chỉ là phần em hằng ngày nhìn thấy hơi bực tí thôi chứ nói ra cũng giải quyết đc gì đâu :stick:
Phải nói chứ, nhưng có cách riêng tế nhị để nói :look_down:
Móc lốp nhẹ 1 2 câu kiểu như " Dạo này công việc thuận lợi không em? Anh thấy sếp rất hay thảo luận dự án với em, có khi sắp tới lại được tăng lương đấy " :gach:
Hay 1 câu nói đại loại thế, nó khá trung lập, nhưng cho vợ bác biết là bác có để tâm chuyện đó. 1 là hạn chế lại, 2 thì nên lén lút:sogood:

LeTuan3191

Reaction score
0
10 điều cần biết khi bắt quả tang vợ ngoại tình với sếp

Gửi từ Samsung SM-N960F bằng vozFApp

the.mars

Reaction score
0
Để đánh đổi công việc anh nhân viên ngậm ngùi nhìn xếp thịt vợ mình ngay đêm giao thừa tết truyền thống

quynhhuong999

Reaction score
0
ngocthanh said:
Mặc dù chỉ là bàn công việc (vì cv có liên quan nên phải trao đổi) nói chuyện thân thiện thôi chứ không có gì quá đáng cả nhưng mà em vẫn cảm thấy khó chịu khi 2 người nói chuyện với nhau. Càng ngày em càng bực bội, về lý trí thì vợ và sếp không làm gì sai nhưng mà về mặt cảm xúc em không kiềm chế được rồi ghét lây luôn cả vợ và sếp :canny::canny:. Thà họ có gì quá đáng em còn có cớ để bật nhưng cứ kiểu này mà bật thì chắc bị chửi là ghen tuông bừa bãi quá :sweat:
Theo mấy bác nên làm gì bây giờ :adore:
Cưới nhanh vạy mai fen
DM