2 vợ chồng làm chung cty, thằng sếp cứ nói chuyện phiếm với con vợ mình

ngocthanh

Reaction score
0
Mặc dù chỉ là bàn công việc (vì cv có liên quan nên phải trao đổi) + nói chuyện thân thiện thôi chứ không có gì quá đáng cả nhưng mà em vẫn cảm thấy khó chịu khi 2 người nói chuyện với nhau. Càng ngày em càng bực bội, về lý trí thì vợ và sếp không làm gì sai nhưng mà về mặt cảm xúc em không kiềm chế được rồi ghét lây luôn cả vợ và sếp :canny::canny:. Thà họ có gì quá đáng em còn có cớ để bật nhưng cứ kiểu này mà bật thì chắc bị chửi là ghen tuông bừa bãi quá :sweat:
Theo mấy bác nên làm gì bây giờ :adore:

TrungNgaoNgo

Reaction score
0
ngocthanh said:
Mặc dù chỉ là bàn công việc (vì cv có liên quan nên phải trao đổi) nói chuyện thân thiện thôi chứ không có gì quá đáng cả nhưng mà em vẫn cảm thấy khó chịu khi 2 người nói chuyện với nhau. Càng ngày em càng bực bội, về lý trí thì vợ và sếp không làm gì sai nhưng mà về mặt cảm xúc em không kiềm chế được rồi ghét lây luôn cả vợ và sếp :canny::canny:. Thà họ có gì quá đáng em còn có cớ để bật nhưng cứ kiểu này mà bật thì chắc bị chửi là ghen tuông bừa bãi quá :sweat:
Đức cái tính sau :beauty:

Maverik

Reaction score
1
Vào voz xin tư vấn thì về tự mua con dao Thái Lan trước đi còn hơn.

king2901

Reaction score
0
ngocthanh said:
Mặc dù chỉ là bàn công việc (vì cv có liên quan nên phải trao đổi) nói chuyện thân thiện thôi chứ không có gì quá đáng cả nhưng mà em vẫn cảm thấy khó chịu khi 2 người nói chuyện với nhau. Càng ngày em càng bực bội, về lý trí thì vợ và sếp không làm gì sai nhưng mà về mặt cảm xúc em không kiềm chế được rồi ghét lây luôn cả vợ và sếp :canny::canny:. Thà họ có gì quá đáng em còn có cớ để bật nhưng cứ kiểu này mà bật thì chắc bị chửi là ghen tuông bừa bãi quá :sweat:
Up hình lên rồi đánh giá tiếp :gach:

bachden1

Reaction score
1
cuối năm liên hoan cty, thớt uống say sấp mặt lồn, rồi sau đó...

El Bination

Reaction score
0
Tôi là sếp của vợ nên mọi chuyện có vẻ dễ dàng hơn. Bạn biết phải làm gì rồi đấy.

ancomchua

Reaction score
0
Xem jav có mấy cái cốt truyện nv say , sếp lén lút đụ vợ nv hay phết .

via vozForums for iPhone

WildForest

Reaction score
0
Bỏ đi mà làm người

Ý mình là bỏ ý định nghe vozer tư vấn đi